Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera kwa simba na yanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jul 27, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kwa mara ya kwanza pambano la ngao ya hisani kati ya simba vs yanga litatumia 10% ya mapato kuchangia matibabu ya saratani ya matiti.mchango huu utawasilishwa kwa chama cha madktari wanawake(MEWATA).


    My take:wakati umefika kwa watanzani kuwa 'wahisani' wa matatizo yanayotukabili na sio kusubiri uhisani wa watu wa Marekani,china,pakistani n.k.
    Big up watani wa jadi na waandaaji kwa ujumla.
     
Loading...