Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera kwa JK zasababisha Bushoke kuzomewa tamasha la Fiesta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mafinga kwetu, Jul 31, 2011.

  1. m

    mafinga kwetu Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishindwa kuamini jinsi msanii bushoke alipozomewa na kuonyeshwa ishara za kuwa atoke jukwaani baada ya kutoa pongezi kwa Kikwete.

    Jamaa alipaniki mpaka akasahau hata kuchukua tuzo aliyotunukiwa na clouds kwa ajili ya ushiriki wa fiesta.

    Kweli hali ni mbaya.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Anastahili kuzomewa. Si bora ampongeze huyo aliyemuita?
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unaweza kutuambia alimpongeza kwa kitu gani alichofanya?Maybe there is something we dont know.Tupe habari pongezi zilikuwa za nini.
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kumbe alijitakia yeye mwenyewe kuzomewa!
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Alimshukuru JK kwa Amani,bas dah! masela wakambadilikiwa.
     
  6. b

    bia JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gud!watz hawapend upuuz tena haswa wana wa mjin wanapata news na wenye upeo huwez sifia sifia m2 kiholela kutafuta matonge wa2 2napata kdogo 2najilia starehe wewe unaleta siasa jukwaan!na mwngne mwenye kuthan wananch n kama wabunge la chama waopiga makof kila jk atamkwapo wajue n huko ndan bt kitaan hata mda ha2na
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kutoumiza kichwa watu wa mjini ndo wanaongoza kwa ukilaza hasa dar es salaam
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sio vilaza, watu wengi wa dar es salaam ni wanafiki, period!!
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nchi ikiwa na vichaa kama bushoke ni aibu maana hawajaui hatata upepo unavuma kuelekea wapi subiri utaona aibu watakayoipata
     
  10. jasirimali

    jasirimali Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha azomewe. Kama alitaka kumpongeza si angempigia simu ampe hongera zake. Aliungana na Clouds eeh? fiesta ilikua jukwaa la wanafiki wa Radio ya Wafu (Namnukuu Mh. Sugu). Huyo si ndo alikua analalamika kifungo cha kina Seya waliofungwa kpnd cha utawala wa Vasco Da Gama, sasa leo hii kakumbuka nini?
    Kweli mibongo ndivyo tulivyo!!!
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wanajikomba wapewe vyeo ama alikuwa anajaribu kupima upepo nini? isije ikawa clauds wanatumia jukwaa la fiesta kufanya kampeni za chinichini juu ya CCM. Labda wanadhani umati wote ule unamapenzi na CCM.
     
  12. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    The grand politics spread to no where one wanted it to go ''fiesta''? teeeh...teeh real, life is tough and no way out other than CCM and Kikwete.!Is it because of an empty pocket to our young fiesta gathering or we need regime change to survive period?.

    ''Poverty is the mother of Sin''
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    I started hating Bushoke after his hit song was twisted to bring in more poverty
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,172
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wangemtupia na chupa za maji ajue watu wamekereka
     
  15. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani sio bushoke tu wasanii wengi hawa njaa tupu wanajikomba kwa magamba, du alivyozomewa walimkomesha sana. amani wakati umaskini umetawala nchi nzima. wtz tuamke na tuwapige mawe watu jamii za kina bushoke na walioandaa fiesta wote.
     
  16. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    watanzania 2mechoka na siasa za hao wakina jk..so hatutak siasa.
     
  17. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    aman ajaleta jk..aman 2meileta wa tz wnyw..wana yao mengine.
     
  18. mapengo junior

    mapengo junior JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,074
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    umeona eeh..angewapongeza clouds media.
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    alitaka kupima upepo.

    labda sasa hao cloudis inabidi wawe wanatangaza kabisa kuwa fiesta ni tamasha la wana-ccm.
     
  20. M

    MDANGANYWA HUYU Member

    #20
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nakubaliana nawe, kwani katika uchaguzi wa 2010 nilitaraji dsm wangefanya mabadiliko ya msingi. Lakini cha ajabu wakawarudisha hata akina makongoro
     
Loading...