Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Kipanya kwa katuni zako hasa siku hizi za mgao wa umeme........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Aug 21, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwa takribani mwezi na ushee sasa katuni zinazochorwa kwenye gazeti la Mwananchi na cartoonist maarufu nchini Masoud Ally 'Kipanya' ziko gizani kuungana na sisi wananchi kuomboleza mgao wa umeme unaoendelea nchini.BIG UP Kipanya kwa ubunifu huo.TUKO PAMOJA.
     
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Namshukuru zaidi huyu mwana sanaa kwa namna anavyochangia kutoa taswira ya tatizo tulilo nalo. kwamba tatizo hapa ni majumba ya wachache (< 20% ya watanzania) kutokuwa na taa majumbani mwetu, kukatishwa katikati ya mechi za soka za ulaya kwenye runinga zetu. Kelele nyiingi facebook na katika mitandao mingi GIZA....

    Kwamba tatizo siyo kuhujumiwa uchumi kwa kudorora kwa sekta mbali mbali zikiwemo viwanda na biashara...

    Kwamba tatizo si kuzorota kwa huduma muhimu za kijamii kama afya na elimu kutokana na uhaba wa nishati...

    Anyway who cares?
    Its all about what affects me directly. Otherewise viongozi peke yao ndio wabinafsi, not me, not us no never!
    Shame on us.
     
  3. S

    Sharp lady Senior Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli kipanya na gazeti la mwananchi wana staili pongezi nyng sana. Mimi pia nazikubali sana kazi zao. Big up.
     
  4. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi binafsi nikikamata gazeti la mwananchi baada ya kusoma kichwa cha habari kuu huwa naenda kusoma katuni ya Kipanya ndo nianze kusoma gazeti lote tartiib! Kuna katuni moja ya juzikati alisema "WATANZANIA INABIDI TUJIVUE GAMBA LA UZOBA" binafsi ilinigusa sana.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hakika mkuu,fagilia sana wote kwa pamoja.
     
  6. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Teh teh kumbe wadau mumeona hilo pia,
    Last time Kipanya alisema sisi ndio wakujivua gamba na sio viongozi kwani sisi ndio wenye maaamuzi
     
  7. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Big up kipanya uko wapi siku hizi na ile tv show yako uliyo kopa bog brother
     
  8. M

    My Hand Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  9. M

    My Hand Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo times fm 100.5 anatangaza kpind cha asubuh knaitwa sunrise
     
  10. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    big up masoud kipanya.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mnaweza kumpata times fm ipo live kwenye net kwa mlio nje ya bongo kubeba box.andika kwenye google times fm 100.5 u streem live utampata kipanyazzzzzz.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    live from KAWE BEACH
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Inahitaji ubunifu wa hali ya juu kuweza kua mtaalamu kama huyu jamaa. Binafsi namkubali East Africa nzima,
     
  14. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    binafsi namkubali kipanya toka kitambo japo nusu ya kwanza ya mzee wa misele alishiriki kumlamba miguu mheshimiwa!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mboana hamna hata mmoja wawachangiaji alietupia kati moja ya sanaa zake zaidi ni maneno wekeni vitu watu tuone hizo sanaa zake..
     
  16. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    tembelea. www.kipanya.com
     
  17. G

    Greard Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sometime anasauti kubwa kama mawaziri kivuli ndani ya mjengo
     
  18. G

    Greard Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sometime anasauti kubwa kama mawaziri kivuli ndani ya mjengo
     
  19. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katuni ya leo ya twiga ni kali zaid nimecheka sna.big up kipanya.kaza but watakusuma tu kupitia katun zako.
     
  20. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    wacha muchezo naniliii unasema KA........................... ngoja!!!
     
Loading...