Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Kikwete!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by akashube, Nov 5, 2010.

  1. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    • Hongera Kikwete kwa kutangazwa kuwa mshindi....Duh hapa Prof Lipumba kaniacha hoi, yaani hongera kwa kutangazwa na sio kushinda!!!!!!!Kweli Prof Yuko makini mno.
    • Nchi inaongozwa na aliyetangazwa sio aliyeshinda!!!!!!!!!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Si anajua behind the scene
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Uzuri Tanzania mwizi anaonekana mjanja badala ya mhalifu,utasikia''jamaa kapiga dili customs kalipa ushuru mdogo'' bila kujua madhara yake....sasa Rais nae kaiba kura watu wanampongeza
     
  4. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safari_ni_Safari

    Naomba uwache TUHUMA zisizo Kichwa wala miguu.

    Nec ni CHOMBO MAKINI chini ya uongozi adilifu wa Jaji Mstaafu Lewis Makame.

    Kitendo cha kuzua kuwa Rais ameiba kura ni kusema kuwa alishirikiana na NEC, taasisi yenye utashi na uadilifu mkubwa.

    Aidha ni kusema kuwa Election Observers wa Ndani na Nje ni wazandiki. Mie ninachoona ni tabia ya kutokubali MATOKEO; na nawaasa kuwa na MOYO wa kukubali matokeo.

    Dkt WPS amejitahidi, amepata 3.5 times ya Lipumba; na 22 Seats; that is REMARKABLE.

    Sasa tuangalie yaliyo mbele yetu.

     
  5. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    wewe ni makame lewis wa tume au huyo ni baba yako? Lazima usheherekee kwa fungu alilochukua. Ndiyo maan hata mbwa akishiba huwa mkali kumlinda bwana wake kama alivyokuwa mbwa NEC kumlinda bwana wake JiKE (JK).
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona definition ya uadilifu ina maana tofauti kwako, mwizi ni mjanja katika jamii ya tanzania hasa pale anapofanikiwa kuiba bila kukamatwa!
    Do you know anything about kagoda?
    Blacks!
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huyu naye?
    hongera kwa nini?
    UCHAKACHUAJI?
     
  8. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nawasilisha hoja OBJECTIVELY, nafahamu kuwa katika ukumbi huu ili mtu aonekane wa maana atukane NEC au Chochote kinachohusu Serikali au CCM. Mie nadhani ipo haja ya kuwasilisha hoja iwapo (a) inaongeza thamani, (b) iko objective na (c) sio matusi.

    Kumbukeni kuwa kuna watu mbalimbali wana access na hii website na wanaona yaliyomo. Wasiwasi wangu ni madogo wanaokuwa; wanaona Watanzania wenye dhamana zao wana mtazamo RIGID na wanaporomosha matusi. Sasa JK amekuwa JiKE na ni Mume wa Jaji? Wadau, inalipa zaidi kukaa kimya kuliko kuongea pumba.



     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kusema NEC ni chombo kiadilifu hayo ni mawazo yako, lakini matendo yake wakati wa kuhesabu kura hasa za raisi imeonyesha kinyume cha hapo. Kurudia rudia maneno ambayo siyo sahihi kila mara ili baada ya muda watu waamini ni kweli ni mbinu ambayo inatumiwa na spin doctors kuvuruga ukweli. Nina imani kuwa wapo wengi kama mimi ambao wana mashaka na uadilifu wa nec. Hoja kama yangu zimeshatolewa na vyombo mbalimbali ambavyo vilikuwa vinafuatilia uchaguzi.
     
  10. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWANINI NASEMA NEC NI TAASISI ADILIFU?

    1. Kiongozi wake ni Jaji Mstaafu Lewis Makame. Ni mtu safi, hana upendeleo na amejaaliwa maadili ya hali ya juu kabisa.
    2. Observers wa ndani na Nje wametoa ripoti zinazoipa sifa stahiki NEC. Hawajasema hata mara moja kuwa NEC ni wezi wa KURA. Spin Doctors ndio wamefanikiwa kuiteka Jamii hii kwa kuwafanya waamini kuwa NEC, CCM, na wasimamizi wa Uchaguzi ni Wachakachuaji.
    3. Wagombea wengi, wakiwemo wale wa Urais wamekubali matokeo na kueleza kuwa uchaguzi ulikuwa HURU na HAKI.

    NEC ina miongozo, sheria na taratibu za Uchaguzi; na hiyo inafuatwa kwa NUKTA.


    NEC imekuwa ikikiri mapungufu yaliyojitokeza, na kuyafanyia kazi, UTENDAJI wa NEC umekuwa ukiboreka chaguzi hadi chaguzi.

    NEC ina watumishi waliokula kiapo kutumikia Tume kwa uadilifu mkubwa na kulinda maslahi ya taifa.

    Wacha niishie hapa.

    Wadau, NEC ni chombo chetu; hakuna haja ya kuinyooshea vidole vya kuisuta kwa sababu TULIYEMTAKA sisi hakufanikiwa kupata kura za kutosha.
     
  11. D

    Dedii Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bwana makame rais kishatangazwa na leo anaapishwa, kwa maana hiyo hakuna budi kuachana na marumbano tena na kuangalia yajayo, NACHOKUOMBA BWANA MAKAME mwambie mheshimiwa huku uswahilini kwetu hali ni ngumu kwelkwel maisha magumu kupindukia vilevile bwana makame mkumbushe rais afanye kama alivyokuwa akifanya mwaka wa mwanzo wa urais wake kutembelea masoko ya uswahilini kama tandale na kwingineko labda itasaidia kujua hali zetu.. yawezekana hajui hii hali kwan wote mnaomzunguka hamu-ishi uswaz wala hamuendi magengeni nyie masupamarkiti tu kutokana na kipato chenu, si anawalipa vizuri kwa kuongopa kwamba watanzania wapo shwaaaari mkuu.
     
  12. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha

    Mzee Mimi ni MTZ wa Usweken, wala huyo Rais hanijui.

    Michango yangu ililenga kuonyesha taswira nyengine ya mijadala


     
  13. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu saluti sana. Ni wachache sana wana uelewa mkubwa kama huu. You have read between the lines indeed.
     
  14. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku ndio kupingana kwa hoja tunakozungumzia.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa utaalamu wa kuchakachua kura!!!
     
  16. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilianza kuchakachuliwa barua ya Jiji la Mwanza!

     
  17. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hovyo!!!!
     
  18. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    wewe hujui BWANA wa kiwete ni SALMA? Ndo anaepanga Mkwere afanye nini kwa watanzania....kama makame yaani wewe au baba yako anawakuwa ni KISERENGETI BOYS Cha KIWETE...
     
  19. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I not sure that you r in sweeden enjoying the money your father or relative reaped from people of tanzania and still annoying them. Shame upon you. So yo mean you are discussing somthing you do not know. Again shame upon you. Also you thing been a judge will always tue. lie lie lie! you better keep quet cuz you you are just hearing what's going on in Tanzania. You didnt vote, you know nothing about voting in tz and you have nothing to discuss the issue. better go to bar and drink a little of what your father/relative of your sir name gave you to spend in sweeden. Please, you are talking to angry people who were deprived their right. ok!!!!!!!
     
Loading...