Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera jeshi letu pendwa la polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by the mkerewe, May 24, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila Aman nchi haiwezi kusonga mbele.

    Kwa hali ilvyo sasa na soon baada ya uchaguzi kama sio uimara wa polisi nchi ingewaka moto

    try to imagine wewe ungekuwa IGP na ni wajibu wako kulinda amani ingekuwaje kama sio wajinga wachache wapenda vurugu kuwafutilia mbali?

    Ni muhimu kulinda amani ya maelfu kwa gharama ya uhai wa wachache pindi inapolazimu.

    Nchi hii haiwezi kulea majambazi/wavunja sheria/waropokaji/wakabila.

    Nawakilisha
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mapigano gani mengine wakati yanaendelea kila siku, ndani ya familia,kaya,miji, mitaa,vijiji unataka ya frontline yasubiri yaja
     
  3. Ellyson

    Ellyson JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole!! Unaonekana si mzima kiakili. Post zako zote utadhani zimeandikwa na mfu. Pole kwa mawazo mgando uliyonayo!!!!
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu mwanzisha maada aende Kampala akapewe kazi na Museveni kwani POLOSI wake wana mawazo kama ya huyu JAMAA aka askari mkosa kikosi
     
  5. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe huwezi waza jambo njee ya slaaa
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nashukuru hii ni post yako ya pili naona nakuhakikishia sitakaa nipoteze muda wangu kusoma post zako za kipumbavu,

    namshukuru rev kwa jibu alilokupa for sure you deserve that sweet answer and a lot more to come. as for me lile tusi kubwa ambalo wewe unadhani ni kubwa ndo nimekutukana.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Weee una akili sana Mkuu wetu. Kama huyu nduguyo hapa chini:

    [​IMG]
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,251
    Likes Received: 8,823
    Trophy Points: 280
    Huo ni ukweli usio pingika, hao nilioweka red utawaona humu sasa hivi, wala hawajafichi.
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    angepigwa risasi baba yako mzazi, then wewe uje na hii post ningeelewa kweli wewe ni mzalendo wa dhati, vinginevyo unaonekana wewe ni sawa na wale wale wachumia tumbo na akili katikati ya mapaja.

    nyie ndiyo kina YES sir, YES sir bila hata kudadilsi hoja ili mradi tu umepata mia mbili mwisho wa siku, unakubali utumwa kwa tumbo tu.

    Yaani kwa akili yako IGP wako amelinda amani kwa style hii au kachafua zaidi hali ya hewa? hivi wananchi wote wakiamua kutoka majumbani na kuingia barabarani hilo jeshi lako litaweza kuwahimili?
     
  10. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Polisi limeua raia na kuchukua maiti zao mochwari na kuzitelekeza barabarani. Then mtu anakuja hapa anaanzisha thread ya kuwapongeza polisi wakati hata uchunguzi haujafanyika kuona kama polisi walitumia nguvu kiasi, post kama hizi inabid Mods waziondoe haraka sana maana zina leng la kuudhi watu tu. Hivi mfiwa anajisikiaje anapoona kuna mtanzania mwenzake anampongeza askari kwa kuua ndugu yake? Tafadhari hii thread iondolewe haraka.
     
  11. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umelaaniwa wewe, gosh what do other people use for thinking i really hope its not the normal brain that useful people use. embu nijibu unatumia nini kufikiri?
     
  12. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Are u a Manchurian Candidate?
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, mtu mwenyewe kumbe foxy. ni sahihi kabisa kuwa na mtizamo kama wa Mkerewe. Nyie watu sijui ni watanzania au wanyarwanda. Yaani mnashabikia polisi kuua watu? Lazima nyie hamjawahi kukutana nao kwenye anga zao. Laiti ingetokea mara moja mkaingia kwenye anga zao ndo mngejua kwamba Polisi wa Tanzania ni zaidi ya mashetani.
     
  14. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maskini weeeh, mtu mzima unajiaibisha mwenyewe tena bila kulazimishwa huku unacheka du.
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    My friend, kuna watu wana akili kama ya bundi. Ni kama laana hivi kuwepo kwao katika dunia. Ndiyo maana napata shaka kuelewa kama the Mkerewe na Foxy ni watanzania au wasomali hawa. wanaoona fahari kuona miili ya wenzao ikigalagala njiani baada ya kupigwa risasi. Lazima hawa si watu wa kawaida.
     
  16. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetaja kama ifuatavyo:
    PHP:
    Nchi hii haiwezi kulea majambazi/wavunja sheria/waropokaji/wakabila.
    Mbona wezi wa mali za nchi hujawasema?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Makenge mengine hayana mikia.
     
  18. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Post pumba kama hizi kutolewa na kijana wa kitanzania zinaonyesha kwa nini Tanzania imekuwa inarudi nyuma wakati majirani zetu wakisonga mbele.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,251
    Likes Received: 8,823
    Trophy Points: 280
    Hujaona juzi wawili wamefungwa? Unanshangaza!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,251
    Likes Received: 8,823
    Trophy Points: 280
    Si umeona, huyu mmoja wapo, katika walewale!
     
Loading...