Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Jerry Muro. Sasa tuambie hili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by banyimwa, Dec 5, 2011.

  1. b

    banyimwa Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza nikupongeze Jerry Muro kwa kushinda kesi yako dhidi ya Jamhuri, na baadae kujipatia tuzo ya ubora wa kazi zako na kile kilichoitwa ujasiri wako katika kufichua maovu yaliyopo ndani ya jamii.

    Sasa baada ya habari hizi njema, ni wakati muafaka sasa kuueleza umma wa watanzania matumizi ya zile pingu ulizokiri kuzimiliki na hata kutuonyesha stakabadhi ya manunuzi ya pingu hizo. Tunakuomba ufanye hivyo kwa sababu wewe Jerry Muro sasa umeingia kwenye rekodi za dunia kama mwandishi pekee wa habari duniani mwenye kumiliki kifaa ambacho ni vyombo vya ulinzi na usalama pekee ndiyo wana mamlaka ya kumiliki na matumizi. Au unataka kutuambia kwamba kazi zako za uandishi zinahitaji kujihami na wakati mwingine ku-effect arresting powers za wahalifu mbalimbali? Je, mamlaka hii umeipata wapi wakati hata Polisi waliostahili kukukasimu wamekukana na kukuchukulia hatua?

    Bila majibu fasaha, sitashangaa siku nyingine nikisikia unamiliki mahakama (lakini siyo hii iliyokuachia huru katika mazingira ya utata) na hata magereza na vituo vyako vya polisi.

    Muro please, come out clean!
     
  2. T

    Tiote Senior Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muro anajua alivyoshinda ile kesi halafu leo anajifanya kumwaga chozi la furaha kwa kitu alichokitarajia. Wenye akili wanajua mpaka kiasi alichopewa Hakimu ili kununua uhuru wako. Fadhila hizi zimefanywa na mafisadi ambao wewe unawatumikia na sasa wanakuandalia mipango ya kurudi TBC na hilo likishindikana unapelekwa kwenye moja ya mitandao ya habari za mafisadi kufanya kazi.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Ajabu wametoa amri arudishiwe Bastola na Pingu zake!!Kweli this is Tanzania where i live!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umeshachunguza waandishi wote dunia nzima?
     
  5. w

    watenda Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa nilikuwa namheshimu sana kwa habari zake moto moto lakini baada ya tukio hili, integrity yake nimeitilia mashaka makubwa sana. Hivi hizi pingu bado zinauzwa kwa raia? Nadhani nahitaji nakala moja.
     
  6. babad

    babad Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa hata mimi najisikia kujua kwa nini amiliki pingu au bastola huku yeye ni mwandishi.Pia mazingira ya kuachiwa kwake bado yananipa shaka sana pamoja na kujifanya eti amewasamehe waliomsababishia,is it possible kuwasamehe kirahisi hivi au ndo mambo ya JAIRO ili hoja isiendelee na kugundua yaliyojificha?Binadamu tumeumbwa na hasira na kulipa kisasi ni sehemu ya character ya binadamu ndo maana mahakamani waliweka malipo kwa ajili ya mtu kuchafuliwa jina
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bastola sawa...but pingu...mmmmmh!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    katumia general concept ili amalizie kuandika post yake..
     
  9. w

    watenda Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo swali langu lakini kwa hakika hii haijawahi kusikika popote. Jamaa alikuwa akitumia pingu kutapelia halafu watu wanamchekea. Tuache kuchekelea mmomonyoko wa maadili na waandishi wanaoamini katika blackmail.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani ni kosa kumiliki hivyo vitu yaani pingu na bastola na kama ni kosa kwanini duka la silaha pale upanga wanaviuza?
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hivi pingu au bastola/bunduki/sime/mkuki kipi ni hatari zaidi , sioni tofauti ya pingu na kamba nene iayoweza kumfunga mtu kama pingu ilivyo

    kipi kiuzwe na kipi kisiuzwe?
     
  12. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama una uhakika na Habari Hizi tafadhali BE OPEN;
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Mkuu hupo!!!ahaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  14. n

    ndutu Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu mimi siyo suala la kipi ni hatari kuliko kingine. Suala hapa ni nini motive ya mwandishi wa habari kumiliki pingu? Ukiona hilo ni la kawaida, kuna siku tutamkuta na sare za moja kati ya majeshi yetu ya ulinzi na usalama. Mbona kumiliki filimbi haijawahi kuwa issue ya ajabu? Ukiona watu wanashangaa ujue this is uncommon!
     
  15. m

    mudavadi Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuansubiri kwa hamu kudadavuliwa habari hizi. kama ni kweli basi tasnia hii sasa haina watu.
     
  16. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakala ya nini?
    Pingu utapenda kupata "jozi" moja siyo nakala moja.
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pale mwanzo tuliaminishwa kwamba hivi vilikuwa ni visasi vya Kova na askari wake kwa kile kilichoitwa kuumbuliwa kwao katika kipindi cha usiku wa habari. Sasa leo kila mtu hapati mantiki ya mwandishi kuji-equip na pingu (labda na zana zingine za kijeshi ambazo hazijagunduliwa). Kijana huyu ame-ruin carrier yake ambayo ilioneka kuwa na very nright future. Labda atakuwa muungwana kutuambia zaidi ili apate tuzo nyingine bora zaidi kwa kitendo chake hiki.
     
  18. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyie askari wapelelezi na waendesha mashtaka, si mkate rufaa kuliko kuja kulalama hapa?
    Siku nyngine mfanye kazi zenu safi/vizuri maana mmezidi kuzembea kazi.Acheni kusumbua wananchi,
    hasa nyie askari wa barabarani.Kama Jerry alitoa kitu kidogo, katika nchi ya kitu kidogo na watu wake wadogo, kuna la ajabu lipi ikiwa nanyi mnavutaga kitu kidogo?Au kesi hii mliogopa kuvuta?Huwa mnashangaza sana.Kitu kidogo nyie huwa mnaongoza na hizo mahakama sasa msituletee hapa.
     
  19. w

    watenda Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kunielimisha. Nshakufahamu sasa!
     
  20. w

    watenda Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hapa unaharibu sifa yako ya uzalendo. Hii jozi ya pingu tujulishwe ilikuwa na kazi gani bana!
     
Loading...