Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera ITV, mmeonyesha Uzalendo...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msambaa mkweli, May 26, 2012.

  1. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ITV pekee, nawapa big up. Tumewapata Live, tunahitaji kujifunza mengi toka chama pekee cha ukweli cha upinzani Tanzania. Tunatengemea kupata mengi live.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,263
    Trophy Points: 280
    Mapinduzi ya kweli hayahitaji haraka, hata CCM imekuwa ikifa kifo cha taratibu, na leo tumeizika rasmi pale Jangwani
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    wamelipwa,haikuwa bure mkuu..
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    they are supposed to do business and if it's good business they will surely oblige
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli ITV idumu milele,wananch tumetambua mchango wao
     
  6. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kibiashara zaidi, acha kuhusisha biashara na uzalendo, labda kama uzalendo wa matumbo yao.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wamenifurahisha sana ITV na kwa kitendo cha jana kweli kabisa kuna siku watavikwa nishani kwa kuwa sehemu ya mabadiliko mwanana ya nchi hii
     
  8. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hata kama wamelipwa, wameonyesha uzalendo. Ina maana Kama TV hiyo ni ya CCM wangerusha hewani mkutano wa CHADEMA hata Kama wangekuwa wamelipwa? It's nonsensical!
     
  9. wantuzu

    wantuzu Senior Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii ni runinga ya nyumbani mgoshii !
    mmiriki wake ni chadema kwa asili ...
     
  10. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamelipwa mkuu usifikiri walikuwa wanaonyesha bure, they are in business!
     
  11. WANALIZOMBE

    WANALIZOMBE Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna watu humu ndani wanafikiri kwa kutumia masaburi. Hatujadili swala la kulipwa, tunajadili swala la kurusha hewani mkutano wa CHADEMA. TBC kwanini hawakuonyesha wakati ni shirika la walipa kodi? Viva ITV.
     
  12. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sina mchango hapa kwani nyumbani sina radio wala tv nilicho nacho ni haka kalaptop kangu kwa samsung rv 515 na kasimu ka nokia ndo nakatumiaga kuingia jf, kwa hivyo sikufatilia mkutano huo wala sikujua kilichojiri.
     
  13. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    mmmmh! Nini maana ya uzalendo?
     
  14. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nini maana ya uzalendo? Ingekuwa ni free sawa, wamelipia 2hrs. Uzalendo ni pale wapokubar kurusha matangazo kwa kulipia au kurusha bure? Napata shida kidogo
     
  15. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona umechangia?
     
  16. Ambiente Guru

    Ambiente Guru JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,988
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hata hivyo quality ya matangazo hapa DSM iliharibiwa na wanaotawala network, labda ndo uzala** wa Ta***. Chenga ziliingizwa kila mara. Nikakumbuka Kipaza sauti cha Bwana Mrema kukabwa koo 1995 wakati wa mdahalo na Mkapa. Hivyo ITV haina budi kulalamika na kulipwa fidia ya poor quality toka Tume ya mawasiliano??. Value for money - malipo halali kulingana na huduma!

    Nazidi kuiipenda Tanzania Yangu
     
Loading...