Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera ITV kujiondoa CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 18, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera ITV kujiondoa CCM
    Ni wengi wetu walioona uzi nilioweka hapa JF uliokuwa na kichwa cha “tangu lini ITV ikawa CCM” ambapo ITV walikuwa wanarusha taarifa za habari za CCM pekee. Baada ya uzi huo na wanaJF wengi kuchangia, kumekuwa na mabadiliko makubwa mpaka sasa.
    1. kwanza habari zake zinacover karibia wagombea wote ambao wapo kwa nia ya kushindana
    2. Pili muda hautofautiani sana wakati habari zikirushwa.
    3. Inaonesha kuwa chombo hiki ni cha kijamii zaidi badala ya kuegemea chama fulani

    Hii ni nzuri. Lakini angalieni.. Tembo akisifiwa …..
     
  2. D

    Dezidel Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja ndugu maana Dr. Slaa tulimuomba agombee ili atuokoe watanzania.
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya ni mabadiliko mazuri kwa future ya Tanzania. I hope siku ya kutangaza matokeo watapeleka waandishi wao all over the country. TV za kenya zilipeleka (ziliajiri hata temps) watangazaji wao kila mahali wakati wa uchaguzi uliopita (wa kupitisha katiba) ili kuhakikisha kuwa michezo michafu haifanyiki.

    Nategemea ITV na wengine wafanye the same mwaka huu.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kama nivi basi ni poa mazee!
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana ITV. Cheers. Mmesikia maombi ya wadau.
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    AAAAh! hivyo ndivyo vigezo nyako kwa kituo cha tv au redio kukiainisha na chama fulani, hivyo saSA hivi ITV imejiunga na chadema,
    StaR Tv wako chama gani, QUALITY tusaidie kujua??
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Na pia nafikiri baada ya mafisadi kutaka kutupa tena karata ya kumhusisha Mengi na dawa za kulevya huku Jk akiendelea kuyasifia majimboni yanakogombea, Imemlazimu Mengi kufikiri mara mbili maana hajajua nia ya mkwere ndani ya chama chao ccm.
     
  8. B

    BigMan JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    nadhani tumekosa kumbukumbu hivi mnakumbuka humu humu ndani ya jamvi mliwahi kulalamikia mkutano mmoja wa dk slaa coverage ilikuwa ya kinafiki kwa kutoonysha waliohudhuria na badala yake kumuonyesha mgombea pekee na baadaye kuisifia itv,je mnakumbuka coverage ya slaa kupokelewa kwao karatu ilirusha na itv tu ? kwa mimi ambaye naangalia itv kila siku si kweli itv imebadilika bali tangu kampeni zinaanza imekuwa ikitoa air time sawa kwa wagombea,jk yuko na mwandishi vedasto msungu na slaa yuko na ufoo salo huku lipumba akifanyiwa kazi na waandishi wao walioko mikoani,habari ndiyo hiyo
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    [QUOTE .......................... Hii ni nzuri. Lakini angalieni.. Tembo akisifiwa ….. [/SIZE][/FONT][/QUOTE] Mkuu usemi ueugeuza kichwa chini miguu juu. Kama nakumbuka vizuri unasema "Mgema akisifiwa Tembo ulitia maji".
     
Loading...