Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Idd. F. kwa kuwa Rais wa SUA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lugano5, May 28, 2012.

  1. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    siku ya jumapili 27/05/2012,wanasua wamepata jembe jipya mwanaharakati wa ukweli IDD,IDD.F.ni rais kijana kuwahi kutokea sua,anachukua education mwaka wa 2,ni mpiganaji wa ukweli hivyo wanasua wanategemea mabadiliko makubwa kutoka kwake pamoja na makamu wake NDAGA DICKSON wa wildlife mwaka 2,sasa tupo tunasherekea ushindi kampasi ya mazimbu,heko IDD,IDD.F.leta mabadiliko ya kweli kwa wasuaso
     
  2. m

    myasis Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    2namtakia kila la kheri ktk kuleta mabadiliko. Mana rais aliyemaliza mda wake ni fisadi kahujumu uchumi wa wanasuaso.
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mapapa wa ufisadi watarajiwa!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ni chama gn?
     
  5. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magamba
     
Loading...