Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Halima Mdee

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lufunyo, Nov 2, 2010.

  1. lufunyo

    lufunyo Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera dada Halima kwa kuchaguliwa kuwa mbunge wa jimbo la Kawe. Kwa jinsi nilivyokufahamu kwa muda mfupi ninahakika wananchi wa kawe hatajutia uamuzi wao. Nakutakia kila la kheri na pia umeonyesha mfano kwa watu wengine kuwa hakuna lisilowezekana kama ukithubutu.
     
  2. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,416
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    That's my gal! Congratulations are in order!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Binafsi ninakupenda!
     
  4. K

    Kudadadeki Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shikamoo Mh. Mdee, big up !!!!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!hivoooo eeeh!?haya bana NOTED!haya bwana mkubwa zawadiyo hii hapa:
    The Following User Says Thank You to PakaJimmy For This Useful Post:

    Baba Gift (Today) ​
     
  6. m

    mtozwaushuru Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tumechoka kusikia habari za watu kula samaki. Sasa hii ni ile ya samaki kula mtu. Hongera sana mbunge wetu Bi Halima tunakuaminia!!!!!!!!!!!!!
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana sana
     
  8. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hongera Zaidi!
     
  9. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Congratulations Hal. Mdee. PakaJimmy humpendi zaid yangu. Mimi namuona hata kwenye kikombe cha chai. Wera wera!
     
Loading...