Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera fideline iranga..!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by roselyne1, May 5, 2010.

  1. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    DSC07046.jpg
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa kunyakuwa tuzo ya modo mwenye mvuto!!!
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    he he hee,hata mimi iliniacha hooooi kweli,hizi tuzo zingine sijui hata zinamaanisha nini,naona huyu mama mitindo kazitoa tu almradi ziitwe tuzo basi,maana hao waliopewa tuzo wenyewe sidhani km wanajua wamepewa kwaajili ya nini,halafu hizo tuzo zenyewe sasa mweeeh.:yuck:
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hivi huwa hana nguo zaidi ya hizi nyeusi?
     
  5. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Someone needs to tell this dada to take a second look at herself before she gets out of the house
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    msimseme jamani mie nampendaga!

    anaturepresent akina sie size plus!

    mie nikawa nahofia watu wanavyomsema,itamuaffect self esteem,naona hapo amepata tuzo mambo yatajibalance!

    kama ni wewe unashindaga kule kwa michuzi unamsema dada wa watu find something else to do!LOL

    CLEARLY KUNA WANAOIFEEEL SWAGGA YAKE DADA FIDE,,,,KEEP YA HEAD UP GIRL!!!!LOL
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    utakula samaki wa aina gani leo? na awe wa nazi au chukuchuku?
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sio nguo zile ni rangi yake wewe!
     
  9. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shida sio plus size wala rangi. Ni hivyo vipodozi anavyojikandika na hizo nguo zisizositiri maungo yake
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe labda hupendi hivyo vipodozi na hizo nguo ila kuna baadhi ya watu wanapenda na yeye ndio amewatarget!!!...in the world of entertainment is all about knowing your audience!...dear!
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    afu muone huyo kaka anamlia chabo fide,wkt kuna kifaa kingine cha nguvu upande wake wa kulia,,,NAKWAMBIA FIDE YOU ROCCCKKKKKK!!!LOL
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mmh
    ajawazidi wa jeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeiiiiiiiiiiiiiiifffffffffffffffffuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kituko
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Ndo yule fide wa pale savei/mlalakuwa? Mbona kawa mnene hivyo? au ni mimi nimesahau? Nakumbuka mara ya mwisho kukutana nae ilikuwa mwaka 2002/3 alikuwa kimodo asiyezidi kilo 55!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    KAMA SI KUWAUZA WENZAKE KWA WANAUME
    NA MENGINE KUMRADHI...SITOWEZA KUYAANDIKA
    ANALIPA KWA KWELI HASA YALE MAPAJA YAKE
    UTASEMA ALIZALIWA WAAKATI MUNGU ANAKUNYWA """""(s)ENGERETI BARRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRIDDDDDDDDDI"""""""
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wenzio wanakimbia tanzania na kurudi we umeamua kudojiiiiiiiiiiiiii
    mambo kam ahaya wacha tule wenyewe huyo huyo anyway math
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Jamani hata kama ana mabaya yake mazuri tumpongeze du mzigo uko njema
    yaani mpaka uitafute turning point yake si mchezo lazima value
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ....makubwa. Swadakta.
     
  19. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Sioni wanachofanya zaidi ya kuuza sura kuongeza soko la kwenye futi sita kwa sita
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hahha hhahaha utani mwingine bwana....unazidi mpaka hauchekeshi tena!:rofl:
     
Loading...