Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera e.lowassa kwa kuozesha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 9, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    kila lenye baya alikosi kuwa na jema'
    hongera EL kwa kuozesha kimwana cha pale Temeke hospital
    tunashukuru kwa uvumilivu wako kwa kumkabidhi kijana mtoto
    wako ...natumaini aikuangaliwa shekeli kukubali...na natumaini
    kijana hatakuwa katika walimwengu wa ufisadi,,,la asha atafwata nyayo
    za mkwewe kwa kula chake mapema...hongera tena mzee
    SIFA KWA YESU
     
Loading...