Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HONGERA Dr. WILLIBROD SLAA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Oct 27, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kampeini zako zilifungua akili za watanzania wengi. Ukifika Ikulu usiwatenge wana CCM ambao hawako upande wa mafisadi kusudi kuimarisha utaifa na kuondoa chuki za kivyama iliyojengwa sana na CCM kwa gharama ya utaifa. Vile vile uhakikishe kufanyia kazi maagizo ya tume ya Nyalali mara moja.

    Hata kama usipofika Ikulu kwa kuhujumiwa na NEC, bado utaendelea kuheshimiwa sana na watanzania wengi ikiwa ni pamoja na hata wale watakaokuwa wamekuhujumu kwenye uchaguzi huu. Mungu akulinde na alinde kura zako.


    Kich..
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    atafika tu SHAKA ONDOA .
     
Loading...