Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Dr. Mwakyembe, hongera TRC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rahajipe, Oct 29, 2012.

  1. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nitumie nafasi hii kumpongeza Dr. Harison Mwakyembe pamoja na washika dau wenzake kwa jitihada kubwa walizozifanya hadi ahadi yake ya kutuletea usafiri wa tren hapa jijini kukamilika tangu uhuru wa nchi hii upatikane.

    SHIME MWAKYEMBE.

    :israel:
     
  2. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rahajipe

    Really anastahili pongezi kwani ameonesha creativity kwa wizara yake.tumeshuhudia viongozi wetu wapenda safari kila siku angani but tunajiuliza huwa wanakaa mahotelini tu bila kujifunza chochote huko waendako!!

    Mwakyembe umekuwa role model historia ya nchi hii itakuenzi. Please fungua reli zote zilizokufa nchi hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu labda wengi walishindwa kufanya hivyo kwakuwa wanamiliki daladala na mabasi ya mikoani.
     
  4. s

    stambuli Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hongera Dr. Harrison
    Tunahitaji watu mfano wako wa kuamini kuwa inawezekana na kujitahidi kuonyesha vitendo utekelezaji wa sera ! badala ya malumbano na malalamiko.
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ni wajibu wake kama kiongozi kubuni mbinu nzuri za kusolve matatizo kwenye jamii.
     
  6. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Pongezi mwakeyembe, mungu akujaalie afya njema
     
  7. L

    Loli Senior Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salamu kwenu wana jf. Jamani, jamani... Mwenzenu mie nna hamu ya kudandia iyo Treni kwani sijawah kusafiri kwa treni. Kwani inaanza lini??
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo wa angani ndiye aliyemteua Mwakyembe akafanye hizo kazi. Umelala?
     
  9. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Well done Dr H Mwakyembe!
     
  10. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kuna sku mtampongeza rais kwa kunywa maji
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Imeanza leo Loli..ratiba ni kila siku kuanzia saa 12 asubuhi hadi saa 12 jioni (hapa nadhani wanahitaji ku-extend huu muda angalau mpaka saa 4 usiku)
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe alipoomba miezi sita ili treni iwe inafanyakazi, Clouds walimtukana sana, hasa Gerald Hando na PJ, leo eti wanamsifia.
    Clouds acheni uzandiki na unafiki, NINAWACHUKIA
     
  13. L

    Loli Senior Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salamu kwenu wana jf. Jamani, jamani... Mwenzenu mie nna hamu ya kudandia iyo Treni kwani sijawah kusafiri kwa treni. Kwani inaanza lini??
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Mbon hizo kazi hazikufanywa toka mwaka 2005!
     
  15. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Treni za ghali kuliko daladala!
     
  16. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,301
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Leo ndo nimeelewa ni kwanini walitaka kumuua kwa Polonium!
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    treni inatoka wapi kwenda wapi?
     
  18. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Harrison George Mwakyembe..aka Jembe aka Dr wa Ukweli PHD...nani anabisha??!!! nchi hii watu kama hawa ndio wanatakiwa sio kuleta wasanii kuongoza kwa maneno na porojo...
     
  19. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We kweli Mgomba!! Viongozi wangapi wameshindwa kubuni mbinu, ikiwa ni pamoja na Mwanaasha? Tumia muda kidogo kufikiri kabla hujachangia! Unajiaibisha.
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Jambo jema lazima tulisifie na kulikubali, amefanya jambo la maana sana ambalo wengi walidhani haliwezekani kabisa. Lakini pia namshukuru (Wizara nzima) kwa kuweka kiwango kidogo cha nauli tshs 500 ukiachana na ile ya mwanzo ilokuwa imetangazwa (tshs 800). Kazi wanayokuwa nayo kwasasa ni kujaribu kuzuia mianya ya utapeli hasa wa mapato ambao ni hulka ya utendaji katika serikali hii!!!! Hii pia isiwe ni nguvu ya soda kwani tunahitaji pia kusimamia kwa uadilifu ili nguvu hii iendelee. Hata Air Tz naona nayo inakata mawingu!!!!
     
Loading...