Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Dr.Marina Njelekela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Oct 22, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    imepita takribani miaka mitatu kabla ya hospitali ya Taifa Muhimbili(MNH) kufikia uamuzi wa kuteua mkurugenzi mtendaji ambaye kwa sasa atakuwa Dr Marina njelekela.
    huyu mama amewahi kuwa mwenyekiti wa chama cha madaktari wanawake Tanzania na anaheshimika kwa mchango wake hasa katika kuhamasisha kampeni ya kugundua kansa ya matiti Tanzania.namuona ni kati ya wanawake wenye mafanikio makubwa hapa Tanzania,ni mwanamke jasiri na mbunifu.namtakia mafanikio mema katika kazi yake mpya pale muhimbili.
    HONGERA MAMA MEWATA!!!!
     
  2. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Du!! Kama ni kweli basi MNH wameumia!! Huyu mama hafai kabisa. Time will tell and you will remember this post!!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tanzania tunahitaji watu kama njelekela,mtu anayeweza kuendesha kampeni kwa kushirikisha wadau wa ndani ya nchi
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    umempima vipi ukaona hafai?
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Umenena mkuu, twahitaji watu Kama huyu mama, tatizo serikali ya magamba kuwaambia wasiombe misaada through media kwa ajili ya uchunguzi
    saratani za matiti wanaona wanaaibika sasa naona MEWATA itakufa
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongera zake
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli JF kiboko

    Sikutegemea kitu kama hiki
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,040
    Likes Received: 9,726
    Trophy Points: 280
    Hongera sana Marina kwa kupata hii promotion kubwa sana ambayo imetokana na utendaji wako mzuri wa kazi na umakini mkubwa uliokuwa nao. Nakutakia kila la heri na baraka katika nafasi yako mpya hapo Muhimbili.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hongera sana Dr.Marina Njelekela...
     
  10. m

    maoniyangu Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hapo muhimbili imeumia, huyo mama hawezi kuendesha taasisi kubwa kama hiyo. nimemfahamu kama mkuu wa department, ni mtu ambae anaongoza kwa hisia na ni rahisi kuwa distracted. labda tumpe muda tuone.
     
  11. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hafai in which sense!!
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi nampongeza nafasi aliyopewa nakumbuka alikuwa mwalimu wangu wa physiology pale muhas, na pia nimfahamu coz alikuwa mkti wa MEWATA kwa kweli aljitahidi kuhalalisha watu na kweli walihamasika. Lakin naomba niungane na ndugu yangu Kwetu Iringa, kwamba kwa taasis kama MNH ipo complex sana na inawatu mahiri ambao wanamfahamu Dr Marina in and out na mpaka katoka kapitia njia zipi watu wanajua. Pia tutambue kuwa kuendesha taasis zinazovuta hisia za watu kama MEWATA ni tofauti na MNH. Prof Lema mwenyewe alifanikiwa coz ya kutumia ubabe kidogo, mwulize Dr Lipyoga alopokaimu hadi panya walianza kuhamia thietre. Kwa hiyo akitaka aendeshe kwa hisia kama Mewata anaweza akashindwa any way tumwombee afanikiwe. Time will tell. Good luck Dr Njelekela
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    ni wakati wa huyu binti kuonyesha kwamba kweli alistahili kupewa ile tuzo kule merekani.
     
  14. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sawa kabisa mkuu hapo umenena
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sina hakika kama kuhamasisha kampeni ni sawa na kuongoza taasisi.lakini tumtakie mafanikio mema katika kazi yake mpya.
     
  16. D

    Discoverer Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njelekela ni mtu mwenye jazba na wakati mwingine hutumia hisia zaidi kuliko busara, clinician wengi huwa hawapendi kuongozwa na watu wa basic science najua kutakuwa na mvutano mkubwa kiutendaji lakini nakutakia mafanikio mama!!!!
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    nasikitika kutangaza kifo cha kampeni za mewata.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hongera mama, umewasaidia kina mama wengi walau sasa kansa ya matiti imetambulika hata vijijini japo msaada wa matibabu na diagnosis bado ni issue. Ungeweza kujenga hosp ya kansa za wanawake tu ungekua mchango mkubwa zaidi kwa taifa. Usikatishwe tamaa na negativity, go for it! Make me proud!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hongera dadangu

    naomba uondoe wale vitimoto kule nyuma, komaa na barabara za ndani na pia punguza ile migubeli mule ndani haina kitu zaidi ya kubwabwaja tu
     
  20. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hongera school mate wangu.
     
Loading...