Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera dr, kura za wa-tz umepata.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ZLATAN, Oct 18, 2010.

  1. ZLATAN

    ZLATAN Senior Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr. Jakaya mrisho kikwete kula kuku kwa mrija, ikulu unaingia tena bila tabu, achana na kelele za wafa maji.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    RIZ 1 naona unahangaika tuuu! TULIA!
     
  4. m

    mbea Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongera rais wetu JK kwani watanzania 40,000,000 wako nyuma yako,hata Slaa anayajua hayo!
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Dr FEKI...!!!! akasome masters kwanza...! U-Dr mchezo..!

    PhD in AHADISIM SISIEMINOLOGY
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! hata JK Dr, labda wa Mitishamba
     
  7. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wote wamevaa kijani na njano????????????

    Nadhani hawa wameenda tu kuwaridhisha waliowapa mashati, kanga na kofia. Wanajua watasitirika miili yao japo kidogo wakati wakiendeleza harakati za ukombozi.

    Wamepokea, wamevaa, wameenda kwa mikutana kufurahisha walowapa mavazi, kura wanampa ataewapa uwezo wakununua mavazi kwa fedha zao wenyewe na si kusubiri uchaguzi. Watanzania hawadanganyiki tena ka kofia na kanga,watanzania wamebadilika na watanzania wanaendakuleta mabadiliko tar 31 October.
    Tazama idadi ya watu pamoja na kugharimiwa kuwepo mahali hapo linganisha na wanaojitokeza na kumgharimia MWOKOZI kwenye kampeni zake utajua watanzania wa sasa wanamtazamo gani.

    Yaani CCM wamefanya mabuzi. Wanachunwa wao anachangiwa Silaa...amakweli siku ya kufa nyani miti yote huteleza.
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    He might need a proctologist at the end of the day
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    madokta wapo wengi sana,hadi manyau nyau nae dokta so fafanua anatibu nini au kasomea nini hadi kuwa dokta??
     
  10. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,741
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Swadakta! Huu udakta wa JK ni sawa ni ule wa manyau nyau.

    Daktari wa kuchonga au wa kichina kama zilivyo simu za kichina.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Udaktari bila theses defense? Hizo milioni arobaini ni watz halali au mamluki? Kama ni halali basi ninahakika you are so much motivated by your emotions. Reason out mkuu, usiende kwa moyo tu ukasahau ubongo!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Wanapopewa Kofia na T-Shirt na buku mbili sharti ni kwamba lazima waende kwenye mkutano wa JK na usafiri pia upo. Wadanganyika itakula kwao tena for the next five years waaamke. Its time for change.
     
  13. P

    Preacher JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ongera rais wetu JK kwani watanzania 40,000,000 wako nyuma yako

    WAK0 NYUMA YAKE KI-VIPI???? UBADHIRIFU WA KODI ZETU AUFANYE YEYE - KWA KURUKA KWENDA NCHI ZA NJE KILA MARA; UPENDELEO WA KUMWINUA KIJANA WAKE RIDHWAN - BILA KUJALI VIJANA WENGINE WA KITANZANIA AUFANYE YEYE; MAHELA YA RICHMOND AYATUMIE YEYE;
    KUONEA WATU NA KUWAFUNGA BILA MAKOSA (BABU SEYA) AFANYE YEYE - KUJICHANA YEYE NA FAMILIA YAKE (WAKATI WATANZANIA WANASHINDIA MLO MMOJA KWA SIKU) AJICHANE YEYE; MAVITANDA MAZURI YA NGUVU ALALIE YEYE NA FAMILIA YAKE (WAGONJWA WANALALA CHINI) - SEBULENI KWAKE AKALIE MASOFA YA NGUVU WAKATI (WATOTO WETU WANAKAA CHINI KUTWA NZIMA WAKITAFUTA ELIMU) - VING'ORA VYA KUPISHA APITE KWENYE FOLEN APIGIWE YEYE (WAKATI WATU WANAKAA KWENYE FOLENI MASAA) KIJIJINI HAKUPITIKI - KISA HATAKI KUTENGENEZA BARABARA - HALAFU ETI WATZ WAKO NYUMA YAKE - KI-VIPI - FAFANUA
     
Loading...