Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Dr. Ali Mohamed Shein "kazi njema ya kuijenga Zenj"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 4, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampongeza Shein kwani najua kinachokwenda kufanyika kule Zenj,, na kama tusipo angalia watatupiga gape siyo kwasababu Zanzibar ni ndogo bali kwasababu ya selikali ya mseto..

    Hongera sana Shein na Seif Hongera Shein.jpg View attachment 16200


    [​IMG]
     
  2. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana shein
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera Dr. Shein!
     
  4. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi namtakiwa Safari njema ya Ikulu lakini nataka kumwambia rafikiyangu Amani Shein asije kuwa kama Ridhiwani kikwete,, hayo ni majukum tu ambayo yanamwisho wake
     
Loading...