Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera dominic mosha kwa kuachana na ukapera;mungu mkubwa kweli

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Dec 31, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Hakika aliesema hakuna mungu na alaaniwe milele
    nimefurahishwa kuona mate wangu pale chuo kikuu bw dominic mosha akikubali kula ndafu na mke wake wa maisha
    si kwamba alikuwa nanii kihivyo hapana ;ndugu yangu alikuwa mwaminifu sana lakini kila akiadhibiwa akusita kusema sitaki kabisa kusikia ndoa hawa watu wa baba mmoja na mama moja akili zao moja;akika ametuhakikishia si hivyo na waume zao wamoja
    means uliengia na unaesubiri ipo siku utazama kwenye ndoano
    mama mtunze kijana;anzeni maisha kwa kumjua mungu.matatizo yenu hayatatuliiwi na baba dom wala mama dom wala wakwe zako ni nyie wenyewe;moto utakaokutana nao mwambie mungu apigane nao...nawaombe uwe na amani na kusiweko na kutoeleewana
    narudia tena msikimbilie shida zaenu kwa marafiki...wala wasiokuwa na ndoa...

    Happenew yr/ote hsppy bday/waingakyi inu/mbutana/happy valentine/ngasuko ulalu/happy morning/chaa/ ngikundiamba
    lee

    "mwaka mpya mwema"

    ulakucha wose
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mama mia nilidhani ningekuelewa lakini i got lost baadae... I know the guy back 1994. Sikujua kama ni celebrit nowadays huko!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    kijana ni mmoja wapo !!!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    kaamua kuachaana na kukamua kamua ovyo wacha amkamulie anaempenda sio majambazi safi kijana umenifurahisha
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hongera sana namkumbuka Niliwahi kufanya nae kazi InterConsult Hee mama mia kumbe nawe ni kijana ehh
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    aku babu hiyo namba tu
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Niambie bwana ndio maana nilikupa offer ya ndoa last time ukayeyuka mie naowa mwaka kesho ohoo shauri zako
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    hongera shy ntazidi kukumbuka daima;ama akiachika huyo mwakani kip ini tachi...nawatakia ndoa njema dear
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nimesema nina mpango lakini sijaamua haswa ni nani manake ni miezi 12 u know but i saw something in u --
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Hongera Dominic ....long time sana MG...longtime
     
  11. Mndundu

    Mndundu JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 218
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mzee skills kumbe na wewe moro line sio, moro kutamu bwana enzi hizo teksi ya buku 2 inakuzungusha mji mzima. hongereni maharusi.....
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    bwaaaaaaaaaaaaaa bwaaaaaa hiiiiiiiiiii!!!!!
    Embu msinikumbushe kipindi tunakimbia korido za kupumzikia jamani
    vyuoni kuna mengi???
     
  13. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unakimbia nini Mama? au ulikuwa unakimbia baada ya kupigwa exile na room mate?
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280

    mkuu nilikuwa nakimbia "DEO"
    UDSM UKIINGIA NA DADAKO/SIS WAKO STAGE YA KWANZA KUNA VIDIRISHA VIDOGO KULE JUU..WATU WANA CHANA PEMBENI KULA CHABO ANY WAY WANAITA DEO..SASA AFADHALI YA HII UNAKUTANA ALIE NDANI SI WAKO GAFLA MWENYE MALI ANAGONGA NA HUKU ANASIKIA MAONGEZI AMA KUKUTA WATU WAKISHUHUDIA TUKIO ;HAPO NDIPO VILE VARANDA ZA KUPMZIKIA ZINAPOFANYAIWA KAZI WATU WANAINGIA CHUMBA CHA TATU CHA MTU AMBAE UNA MWAKA UJAWAHI KUMSALIMIA ETI UNASHANGAA KUMBE NAWEZA KUFIKA HUKU KUPITIA VARANDA HUKU MLANGO UJAFUNGUA ALIE NDANI AJUI KINACHOENDELEA ;HAYA MAMBO YALINIFURAHISHA SANA MAISHA YA PALE
    ANY WAY PAST;HAYA YALITOKEA KWA WATU WENGINE SI KWA DOMI

    HAPPY MERRIAGE DOMY
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Hiyo cha mtoto kuna mmoja huyo alifunga kazi
    alikuwa rmate wangu alipokuja akakuta kila mtu yuko na wake alichofanya akachukua godoro moja kule juu kuna sehemu ya kuhifadhia yaani store bahati aikuwa na funguo;jamaa akalaza godoroo kwenye meza shuguli ikaanza ni saangapi watu wapande juu;wanatumia yale madubwasha ya uchafu unasikia nje napanda mimi kwanza aaaa we umetukuta
    nafurahia wengi wameshaoa waliotufurahisha ;
     
  16. D

    Dommy Member

    #16
    Feb 5, 2010
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys nimeibuka bwana....

    Ahsanteni sana kwa wishes zenu. Mungu awabariki sana. Shy(TM) wapi siku hizi?
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaka mbona umeenda kimya kimya hivyo!! Hongera sana Mkubwa!!
     
  18. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna ujumbe huyu dada alitaka akutumie basi anafichaficha? hii thread kama ina kijembe flani hivi, kuna kaharufu hapa! ebu fafanueni kidogo! huyu dada si mgeni machoni kwangu!
     
  19. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kijana hongera sana japo sikukuchangia kama ulivyoombaa..

    Ila sikutambuaa u maarufu hadi JF!!! Mtunze mkeo akutunzee..
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Itabidi kwanza kuwekwe preamble kwenye thread kuainisha selebriti ni nani. Vinginevyo basi kila mtu ni selebriti ati.
     
Loading...