Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera cuf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Nov 18, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimefurahi hamad rashid ametuambia ukweli ambao isingekuwa rahisi kuupata.kuwa ni kweli chadema iliwafata kwa ushirikiano na kwamba cuf wakakataa.tunamshukuru sana.
     
  2. K

    Kagasheki Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ametusaidia sana na hilo linaonekana wazi kwenye matokeo ya kura ambazo zimekuwa zikipigwa tangu uchaguzi wa spika na wengineo.Wasiwasi wangu ni kwamba kwa mwenendo wao wa mashirikiano na C.C.M wanajiweka kundi gani kwa huku bara.kimsingi wanacheza pata potea kwasababu itakapotokea mijadala mizito yenye maslahi kwa wananchi tutawashinda C.C.M na wao wakiwemo.Hivyo wamedandia meli wasiyoijua
     
Loading...