Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera CUF kwa kuzamia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Mar 19, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Bila ya shaka kimya kirefu kina mshindo ,hao wa mwendo mdundo naona wamekalia kuti kavu .
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mwiba ...habari za siku.... naona umerudi na mradi wako wa pumba
     
  3. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona habari yako haisadifu kichwa cha habari.
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Unajua tupo Libya kusaidia Serikali Tawala isianguke,tumewambia waende kimugabemugabe,ila kimya cha wanangangari si bure habari za ndani kabisa zinasema kuwa mambo yao yanakwenda kama walivyoyapanga ,hawana papara ,isipokuwa wanasema wanawaachia CDM walainishe njia.
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hivi uliona wapi kichwa kikafanana na miguu ?
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nyoka je
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Hivi ngangari bado wapo?
     
  8. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wako Tanga wanawaambia 'watanga' wasiandamane kama wananchi wengine kwa mwitikio wa chadema
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wanang'angari c wapo na mrema na mbatia wakimwaga Co2 gesi kwenye moto wa cdm! Najua wasipoisaidia ccm mwaka hauishi huu. Ila mtata mtatiro kazeeka akiwa kijana,anarithi ya mbatia na mrema. Anapoteza muda wake bora aende ccm apate ata uDc.
     
  10. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Habari za india shehe mwiba, sawa sawa hajambo? mngeenda kwa babu!
     
Loading...