Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera chegeni, pole mwakyembe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LazaroSMtindi, Apr 20, 2011.

  1. L

    LazaroSMtindi Senior Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nampa hongera nyingi Dk. Chegeni kwa kuweza kuwatumia Police vizuri hadi kuokoa maisha yake. Nampa POLE "yatima" Dk. Mwakyembe ambaye kila njama dhidi yake haifanyiwikazi na Polisi badala yake anajibiwa na magazeti ya RAI,MTANZANIA na TANZANIA DAIMA bila kukemewa na vyombo husika kwa kuingilia mchakato rasmi wa kisheria. Wanakosoa kila neno kwenye malalamiko ya Mwakyembe utadhani wanamwambia kuwa anyamaze kwani alisha hukumiwa siku nyingi adhabu ya kifo! Masikini Mwakyembe, POLE!!!
     
Loading...