Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera chama pinzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sharo hiphop, May 29, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chama cha wananchi cuf, kimetanganza mkakati wa kufanya maandamano kupinga uhalifu wa polisi tz. Naona hii ni hatua mmojawapo ya kupinga ubabe wa polisi usio na maana kwani mara nyingi wamekuwa wanafanya kazi hasa za kupinga mambo mbalimbali kama maandamano ya vyama vya siasa, wanafunzi n.k mpaka wanaboa, nahisi hawa jamaa mara nyingi ni kama wanatumwa na ccm! Hongera cuf....
    Ewe mwana jf, unayaona haya maandamano kivipi?

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. diplomatics

    diplomatics JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hawa polisi wanaishi katika mazingira magumu sana, wanashindwa kuilaumu serikali hasira zao wanamalizia kwa wananchi
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Nitoke vipi?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yale ya Tarime wengine walidhani chadema wanayakuza haya saa CUF nao haooo, hapo mjue hili jeshi la polisi kuna walakini mkubwa sana ndani yake! hatua lazime zichukuliwe haraka sana lkn kuwaachia askari kama akina MASSAWE waendelee kukaa kwenye jeshi hilo ni sawa na kuwapa wendawazimu silaha!!
     
  5. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo naunga mkono asilimia mia, lakini Cuf walijaribu nao pia kwa kumtumia Ismail Jussa kuchochea fujo za chuki dhidi ya Bara, wanawaita wakoloni weusi, kwa Ismail Jussa na mwenzake Mnyaa wote wawili wamepewa kazi mpya baada ya hiyo ya kuvunja Muungano kushindikana, moja wameweza la kuvuruga history ya Zanzibar ili waarabu waliokuwa wanauza watumwa waonekane mashujaa katika history ya Zanzibar na kumwita Nyerere Joka lililojaribu kuimeza Zanzibar, hiyo ni kazi yenyewe ya Cuf, mengine ni mbwembwe tu
     
  6. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Hii ni sawa na UVCCM kutaka bodi ya mikopo ivunjwe, mwaka huu tutasikia mengi, serikali inapigana kila idara
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Kuna mtu amewalazimisha kuwa mapolisi? wameamua wenyewe na inabidi hali waliyonayo wakubaliane nayo tu, tena wana unafuu sana sababu wanaweza kula rushwa, lakini ukiangalia kwa mtu kama mwalimu, ana nafasi gani ya kula rushwa? kwa ufupi ni kwamba wao wamefunzwa kuwa wakatili and they are reacting in the same way. cha muhimu ni huko chuoni waangalie njia mbadala na za kisasa za kuwapatia mafunzo hawa jamaa .

    kuhusu chama cha CUF nadhani wanadandia treni kwa mbele baada ya kuona CHADEMA wanafanya kazi ya nguvu.
     
Loading...