Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera CHADEMA, Tumekubali mmeshinda! Timizeni AHADI zenu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honey K, Apr 2, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Mapinduzi, kimeyapokea matokeo ya kura zilizopigwa na kutangazwa na tume ya Taifa ya uchaguzi kwa chaguzi ndogo zote, ule wa Arumeru Mashariki na zile za kata nane zilizofanyika jana nchini kwenye maeneo husika.

    Kwa heshima nachukua nafasi hii kuwapongeza kwa dhati watani zetu, CHADEMA kwa ushindi walioupata Arumeru Mashariki na kwenye kata tatu(Kirumba, Kiwira na Lizabon). Lakini pia nawapongeza CUF kwa kushinda ile kata ya Tanga. Katika kata nane zilizokuwa zikifanya uchaguzi CCM tumeshinda kata nne. Tunawashukuru wananchi kule walikoendelea kutuamini na kutupa dhamana ya kata hizo nne. TUNAWAAHIDI KUWATUMIKIENI KWA MOYO WOTE.

    Matokeo ya kura hizi kwa ujumla yameonyesha sauti ya wapiga kura kwenye maeneo husika, ndo maana tunaheshimu maamuzi yao. Tunatoa wito kwa vyama vilivyoshinda kwenye maeneo hayo kuhakikisha vinatumia muda na dhamana waliyopewa kutekeleza yale waliyowaahidi wapiga kura wao.

    CCM tutatumia matokeo haya kufanya tathimini ya kina na kuangalia wapi tuliteleza ili tufanye marekebisho kuhakikisha makosa hayarudiwi tena. Kimsingi uchaguzi huu umeisha na tufunge mjadala wa uchaguzi tujikite katika kuwaletea maendeleo wale waliotuchagua.

    Nawatakieni kila lakheri wote mliochaguliwa, nawatakieni utumishi uliotukakuka!
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    That's great Nape,
    Hongera kwa kukubali kushindwa, hiyo ndiyo siasa.
    Japo kulikuwa na mbinu ya kutaka kuchakachua matokeo ya Arumeru, makamanda wa chadema walikuwa makini sana.

    Thanks anyway, hiyo ndiyo gharama ya democrasia


    [​IMG]
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    hujafurahi CHADEMA kushinda
    umefurahi LOWASSA kushindwa......

    i know you are happy leo.....
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RIP CCM. Kama kwenye chaguzi ndogo ulikuwa unashinda 80 - 90% na sasa unaanza kuambulia 40% basi ujue kifo kimekukaribia. Hakika ccm itakufa, maana hamna njia ya kijitibu na kujiponyesha ugonjwa wenu.
     
  5. G

    Gurti JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema itachukua nchi 2015 hili halimhitaji shehe yahaya kutabiri.
     
  6. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ngoja basi tujidai hata kwa siku moja si unajua watu kibao wamepigana kufa kupona hata hivyo Dogo Janja Mh MB Nasari kashaanza kazi....
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Nape hongera kwa taarifa nzuri yenye mantiki. Katika siku zote za utendaji kazi wako kama Katibu muenezi leo (ktk hii post) umeonyesha ukomavu, nimeipenda. JIANDAENI 2015 ITAKUWA NI TSUNAMI, VIJANA TUMEJIPANGA POA!
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe ni NANI?

    Kwanini unatumia Nnauye? Je wewe ndo katibu mwenezi wa ccm? ukikubali ndo nitaendelea kuchangia
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red sijui kama ni mimi nimekosea kusoma au ilikuwa typing error!! (siamini kama ni frustration...lol)

    Ahsante Kaka Nnape, tunashukuru kwa salamu zako. tafakarini, jipimeni, mchukue hatua........ Kila la heri
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    sawa ninyi zenu mlizoahidi mlitekeleza?
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ni Kata gani nyingine ambazo CCM walishinda? Mimi ninafahamu kata 2 za Vijibweni (DSM) na Chang'ombe (Dodoma) Je Nape unaweza kunifahamisha hizo kata nyingine 2 ziko wapi?
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hongera kwa kuukubali ushindi la kujiuliza kwa nini chama kinazidi kuporomoka????????????????
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    democracy at work!
    CCM mnanishangaza sana na zile sera zenu za "Msipomchagua mgombea wetu, msitegemee kabisa huyo wa upinzani kupata ushirikiano kutoka Serikalini".
    Hii ni kauli ya kitumwa,kibabe na kidikteta na wala sio demokrasia hata kidogo,tena inakiuka misingi ya uwepo wa vyama vingi!
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kimbe ccm ni watani wa ccm! Hakuna kitu hiyo Na
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nyie Magamba muda wenu wa kuwadanganya Watz umekwisha, mwenye macho ya akilini ahitaji darubini kuliona hili.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Usitoe pongezi huku moyo unauma
     
  17. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Unawaambia wenzako watimize Ahadi, zile boss wako alizoahidi katimiza ngapi?
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi trick zenu toka 1995 za kuingiza kura bandia mtaziacha lini? Yani Nape amini njia hizi za kulazimisha ushindi zinawaabisha sana. Nakusiin badilikeni mbona mtaheshimaka tu.
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hapa umepost kama msemaji wa CCM kuiwakilisha CCM au kama NApe??? maana isije kesho ikaja kesi, kesi na kesi... coz CCM is good at wasting people's time mahakamani wakati watu wanataka uwakilishi bungeni
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbe ccm ni watani wa ccm! Hakuna kitu hiyo Nape! watu wako kwenye ukombozi Wa kweli. Weka utani pembeni.
     
Loading...