Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera CHADEMA Singida mjini kwa kutimiza ahadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MADORO, Feb 21, 2012.

  1. M

    MADORO Senior Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekumbuka kuwa mmoja ya Ahadi za Mgombea Ubunge wa Jimbo la Singida Mjini kupitia CHADEMA ilikuwa ni kulinda Ardhi ya wananchi wa Singida kutoporwa na kampuni ya Kifisadi ya Wind East Africa Ltd, iliyokuwa inasaidiwa kwa nguvu zote na Mkuu wa Mkoa wa singida ndg. Perseko Kone. Kampuni hiyo ilifikia hatua za mwisho za kujimilikisha isivyo halali ardhi ya wananchi masikini. Tunampongeza Josephat Isango kwa kusimama kidete kuhusu suala hilo na kupambana na Mkuu wa Mkoa, mpaka sasa siku hizi Mkuu huyo hawezi hata kufanya mikutano ya hadhara kwa jinsi alivyoumbuka. Sakata hilo sasa limeisha wananchi ardhi yao imelindwa na kweli kijana amepambana. Tunatoa changamoto kwa wagombea wengine wa CHADEMA hata kama walishindwa wajaribu kutekeleza ahadi zao kwa wananchi hasa zile ambazo ziko chini ya uwezo wao. Bravo vijana wa CDM.
     
  2. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mo alikuwa wapi?
     
  3. M

    MADORO Senior Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi MO naye ni Mbunge? Kwako huna hata televisheni? Umewahi kumwona Bungeni? Yule ana dili zake tu, yeye na singida wapi na wapi? huwa anawatumia watu kalenda kila mwaka, yeye anaendelea na misele yake ya biashara. Sijui hata kama alijua kuwa wananchi walikuwa na shida ya kunyang'anywa ardhi. Aibu sana. hongera kijana wa Chadema kaza buti kitaeleweka tu
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi hiyo kampuni hapo kwenye red si ile ya kina Dr. H. Mwakyembe?
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huu ndiyo utashi na upendo wa dhati kwa wananchi, kila moja akiwajibika namna hii tutasonga mbele na tutakuwa na Tanzania tunayoitaka.
    Mungu ibariki Tanzania.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi MO wanampendea nini jimboni kwake?
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni CDM Singida kwa kutetea wanyonge
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tatizo la watu wa singida wakiona ngozi nyeupe sijui wanajua ni mungu?

    kuna tetesi wanamwandalia riz 1 jimbo la misanga.
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anagawa rushwa ya khanga na vitenge kwa wabunge ili Hoja ya Zitto isipite
     
  10. R

    Radi Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wanampenda kwa wali na nyama ya ng'ombe anazogawa wakati wa kampeni, halafu ng'ombe wenyewe huwa ananunua walikaribia kufa kwa ungonjwa wa malale baada ya kuumwa sana na mbung'o.Si unajua tena pale uswahili umejaa kazi kunywa kahawa tu,,Munio wake mkonongo usuu".
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sana CHADEMA
     
  12. M

    MADORO Senior Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wind East Africa Ltd, ni kampuni iliyopewa leseni DAR ES SALAAM, INASEMEKANA NI YA Lowassa, Rostam, na Dogo mmoja anayetumiwa katika kampuni hiyo anaitwa RASHID SHAMTE, ana kiburi sana cha pesa, aliwahi kumtishia huyo Kjana wa CHADEMA yeye na Mkuu wa Mkoa wa Singida walifunguliwa mashtaka Singida mjini lakini mpaka leo hawajawahi kutiwa hatiani. Jeshi la polisi linazidi kujidhihirisha kuwa ni la Mafisadi. Actually Mwakyembe hahusiki kabisa na Kampuni hiyo iliyo na hisa za Six Telecom, iliyo karibu kabisa na Mafisadi wakuu nchini. Nilisoma detail zao kwa huyo huyo kijana wa CHADEMA wakati anapambana na RC wa Singida, jamaa alienda deep kuwapata data zao ndo maana RC wa Singida ameufyata.
     
  13. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera Josephat Isango kwa mapenzi mema kwa ardhi ya baba na mama yako. Wema huishi milele.
     
Loading...