Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera CHADEMA kwa mafanikio mnayopata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zhu, Sep 2, 2012.

  1. Z

    Zhu Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napongeza sana chama hiki pekee, makini kwa harakati za kuleta mabadiliko nchini.

    Kwa sasa chama kimepata magari 200 ili kuwezesha harakati hizi muhimu. big up CDM. hakuna kulala, hakuna usingizi.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,235
    Trophy Points: 280
    Hii nchi tunaikomboa sun 2come
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jua litoke wapi tena?
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mashariki
     
  5. m

    mathias juma Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli tunahitaji mabadiliko has ya kiuchumi, wengine hawajui wanahitaji mabadiliko ya aina gani, lakini kupongeza Chama kuwa kimepata Magari 200 huu bado ni utumwa wa fikra. Mwenzako ananufaika na familiya yake kisha wewe unampongeza kwa lipi? Je hayo Magari unanufaika nayo kivipi? Je umehoji upatikanaji wake au haujui kama Vyama navyo vinatumia kodi yako bila wewe kujijua? Unajua maana ya Ruzuku au inatoka wapi? Wananchi tujitambue na kudai vitu vya msingi.Ukitaka uishi maisha yanayoelekeana na Ulaya lazima nawe ujipange siyo kuota huku unatembea huu ni uzembe wa kuwaza. Jua Siasa hugeuka kulingana na juoteana. Jitume ili ufanikiwe baadae, na jinsi ujiandavyo leo ndivyo utakavyo ishi kesho
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    magari mia mbili wakati hamna ofisi ya kudumu ( poor planning) .
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni harakati nzuri. Mzoefu wa siasa za upinzani hawezi kupinga ununuzi wa magari!. Kipaumbele kwa sasa ni kuwafikia watu wengi zaidi. Ofisi zitajengwa baadaye!.
     
  8. t

    tenende JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hicho ni kipaumbele!.. Ujenge ofisi nyingi ili nani azitumie. CHAMA ni watu kwanza!..
     
  9. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Magari 200 mapyaaa... siyo mtumba.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani sasa linatoka wapi?
     
  11. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mapinduzi yanakaribia
     
  12. SOLOMO

    SOLOMO JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makupa! try to use ur upstairs!:nono:
     
  13. h

    hans79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    polisi
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasikia leo magwanda mmeuwa tena Iringa.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yamenunuliwa na nani? kama si CDU ni Kanisa Katoliki, hapo sasa!
     
  16. k

    kygrykos Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yamenunuliwa na polisi
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndiyo polisi wameyanunua kuharakisha ukombozi wa raia wanao tulinda lol!
     
Loading...