Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hongera chadema kwa kuwanyima usingizi chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jul 22, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo CCM! Huwa haishiwi propaganda chafu katika harakati zao za kutaka kuudhoofisha upinzani, ili kulinda kiti chake cha uongozi kisianguke (kisichukuliwe na upinzani). CCM wakati wote wanaihofia CHADEMA, na inasemekana kuwa, baadhi ya viongozi wake hata wakilala usiku huwa wanakurupuka katikati ya usingizi na kupiga mayowe ya CHADEMAaaa! Ni baada ya kuota ndoto ya kuona umati wa wafuasi wa CHADEMA (People's Power) wakiandamana kwa shangwe!Hivyo basi, katika hali ya kutapatapa CCM kwa sasa wamechoka kisera. Sasa wameamua kuishambulia CHADEMA kwa chuki, na si kwa hoja. Na katika kuthibitisha hilo, tazama hata wabunge wake kule bungeni. Wengi wa wabunge wa CCM wameacha kuisimamia na kuishauri serikali, badala yake wamekuwa makini katika kuwakosoa na kuwakomoa wabunge wa CHADEMA ambao wamekuwa wakijaribu kujenga na kuwasilisha hoja muhimu kwa taifa.Wabunge wa CCM hivi sasa wamegeuka kama watoto kule mtaani, ambao kwao umeme ukizimika wanafurahia 'Eeeeeeh!!’ Na Umeme ukiwaka utawaona wakifurahia pia 'Eeeeeeh!!’ Ni kama vile wabunge wa CCM, John Mnyika akisema CCM ni wadhaifu, utawasikia wakipiga kelele 'Aaaaaah!!’ Na Mnyika akitolewa nje ya bunge na Naibu Spika, utawasikia wakigonga meza kwa kelele huku wakisema 'Eeeeeeeh!!’ Ni kama vile watoto.
     
  2. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu usiporekebisha kosa ulilofanya kwenye kichwa cha habari sasa hivi watakwambia "umekurupuka".
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hueleweki, ya ngapi hiyo?
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Una ujumbe mzuri ila jaribu ku-edit heading yako .
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    em angalia hiyo heading mkuu.
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wasiliana UAMUSHO mlowakong'oli mabomu juzi.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    RIP CCM. Kila siku wanapokuwa Bungeni, wabunge wa ccm wanatupia udongo kwenye kaburi la ccm bila kujijua.
     
  8. a

    andrews JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    soryy kwa heading wazee[
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na hii mbinu mpya na ya kitoto ya ccm ya kutuma sms ati wametishwa na kukimbilia mahakamani kuzuia uhalifu wao usijailiwe inaonekana kuimaliza zaidi ccm kuliko ilivyotarajiwa, ccm wameishiwa akili, mbinu, na sasa wanakazi ya kutukana, kuzusha, kutisha watu, kuandaa makundi ya kihalifu kama walivotuma vijana kuvuruga mikutano ya CDM Shinyanga.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Hatua ya wabunge wa ccm kuacha kuishauri serikali na kuanza kuishambulia chadema bungeni inadhihirisha kuwa ccm inajiandaa kuwa wapinzani.
    Hatua ya ccm kuwalalamikia chadema baada ya umeme kukatika bungeni inadhihirisha kuwa ccm iko kwenye mazoezi ya kujiandaa kuwa wapinzani.
    Hatua ya ccm kuzunguka nchi nzima na mawaziri wao kukandia sera za chadema inadhihirisha kuwa tayari ccm imekubali kuwa wapinzani.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamani kukurupuka siyo lazima utege mtego ukunase mwenyewe ,hata heading za aina hii ni kukurupuka pia.
     
  13. a

    andrews JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hawa machalii watakua wameingiza "siku" kilainiiiiii!! WAJINGA NDIO WALIO!
     
Loading...