Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Chadema Hongera Lusinde

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mpayukaji, Apr 2, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Tulisema mwana mkaidi hafaidi hadi siku ya iddtukaonekana wajinga. Mshahara wa dhambi ni mauti na mshahara wa matusi ni aibu.Hongera CHADEMA kufanya kampeni za kistaarabu na hongera Lusinde kwa kuwafukuzawapiga kura kwa mitusi yako ya nguoni. Halo halo!
     
  2. B

    Berenice Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusinde ulidhani haki haitatendeka?
     
  3. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lusinde Amechangia asilimia 50 wa ushindi wa Chadema..! Safi sana Lusinde
     
  4. C

    Copa Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyu Lusinde hata km asingetukana bado ushindi ulikuwa ni upande wetu tu, sema yeye alituongezea wapiga kura
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    LUSINDE HAKUJUA KUNA NDIZI(MIGOMBA) ISIYO YA KIJANI

    [​IMG]
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. C

    Copa Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyu Lusinde hata km asingetukana bado ushindi ulikuwa ni upande wetu tu, sema yeye alituongezea wapiga kura
     
Loading...