Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Chadema Bungeni, hongera Kitila Mkumbo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Jun 23, 2011.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    HONGERA CDM

    Si rahisi kutoa hongera yangu kirahisi rahisi. Katika muda huu na nyakati hizi, natuma salamu za Hongera kwa wabunge woote wa CDM Dodoma. Kazi nzuri, hoja nzuri, mmejipanga vizuri sana. Pia peongezi kwa vyama vyote vya upinzani vyema malengo mema..recently nimeona NCCR mmejitahidi.

    CDM Piganieni umoja ndani ya chama .....disunity should never be an option kwenu


    HONGERA KITILA MKUMBO

    However, ukija kwenye academic nampongeza sana Kitila Mkumbo kwa kuwa Promoted kuwa Senior Lecturer ...speed kubwa mkuu!!!

    I am proud of you brother, najua majungu na fitina kwako mwiko,ENDELEA kuwa na roho nzuri...yees watu wanasema hivyo-una roho nzuri!


    TIMU YA CHADEMA:

    PAMOJA NA HIZI EVENTS AU TOPICAL ISSUES....Please msirogwe hata siku moja kuondoka kwenye ile line ya kudai katiba.

    wekeni at least kamati maalumu ambayo ikilala ikiamka itasema katiba.........wakati wa kula, kulala, kunywa, na mambo yetu yaale tusikie wimbo wa katiba!!!!! kamwe asitokee mtu wala msijisahau katika hili. Kuna upepo unaletwa makusudi kwani mabadiliko ya katiba ni sumu ya mafisadi na vizazi vyao.


    WATUMWA HADI LINI?

    Nchi ya Tanzania iko utumwani bado na uhuru tutaupata pindi tukipata serikali mpya na katiba mpya...hakuna jema chini ya CCM hii!!

    wengi najua mnapoteza muda wenu adimu kufuatilia Kikwete kasema hivi au kile, wengi mlikesha kusikiliza hotuba ya Mkulo, wengi mnaamini kuwa CCM inaweza kuleta maendeleo,mimi na nyumba yangu kamwe hatutaki hata kuisikia CCM na mambo yake yooote.



    Slaa nadhani ingekuwa muda mzuri kuendeleza ule moto wa katiba, your voice together with your MPs' voice-kule bungeni italeta kitu fulani kizuri..uko kimya kunani??
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda, jamaa uko straight, precise and to the point!
     
  3. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    hongera mwandishi

    hongera Dr Mkumbo.. wewe umekuwa icon katika jamii ya wasomi hasa pale umaposimamia hoja bila kuangalia makunyanzi...

    by the way, will visit dar sometimes na i will call for a soup again close to fine travellers...

    hongera tena kwa kuwa Seniour Lecturer.. a Professor in the making.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kitila , hongera kijana . Nakutambua ulivyo na ndiyo maana wengi hawawezi kuhimili mapigo yako .Mwandishi asante . Chadema hongera .
    Slaa ni kiongozi mkubwa na makini anaongea anapo ona kuna sababu hawezi kuwa kama Mrema kusema sema hovyo atazoeleka .Yuko makini anasoma na kutafakari nini kifanyike baada ya Bunge kuisha kazi bado sana .
     
  5. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ahsante mtoa mada, tumekusikia
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa Dr Slaa ni kingmaker
     
  7. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Sawa sawa, nimesema mara nyingi sana kwamba Dr. Kitila na Mwanakijiji, wanatakiwa kuwa sura ya the future of Chadema, Viongozi wa sasa wa Chadema wanatakiwa kuanza kuwatayarisha hawa kushika usukani huko!

    Willie @ NYC, USA.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Good ideas!
    Bila kuficha cdm wamesaidia sana kuamsha wananchi juu ya hakizao na aina ya uongozi unaotakiwa kwa Tanzania ya leo!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sometime Willy unakuwa mkweli kulingana na nafsi na myo wako unavyohisi kwa wakati huo na husukumwi kwa hisia au ushabiki
    Safi sana mkuu na endelea kufanya hivyo
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Chagua majina ya watu, ili mradi usiwe na Agenda ya siri!
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nkulumba naona hapa umepigilia kabisa, I like this statement as it is the same to me.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli kinachofanyika kilitakiwa kifanyike kabla hata ya uchaguzi kuwanyanyua watanzania na kuwaeleza haki zao za msingi na kuwaonyesha yale wanayofanyiwa na viongozi waliowachagua
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu,mawazo mazuri!
     
  14. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania mpya yaja, wakat, siku na mwezi upi? bado ni kitandawili ila ukombozi umekaribia, sijui nitakuwa hai? ooooooooooooooo...... yawezekana, CHADEMA tukaze buti. kila kukicha wimbo wetu ule ule, Katiba......katiba......katiba.
    Hakuna ukombozi bila katiba mpya.....

    Nilibahatika kusimamia uchaguzi 2010, yale niliyoyaona ...... dah....Jamani ukombizi bila katiba mpya hatuwezekana.

    Kiktuoni mawakala watakuwepo......

    Kwa katibu kata jeee...... Hakuna wakala wala mwakilishi....Ni mtihani sheeeee.

    Sasa hapo kwa mkulugenzii..... ooooo sitaki niseme kwani niliapa.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    ni tena? Tunajadili masuala siyo majina mkubwa,changia hoja hapo juu
     
  16. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    also do I
     
  17. Bupilipili

    Bupilipili Member

    #17
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Dr. Kitila. Ni mwanazuoni ninayemkubali. Mapambano ya kudai Uhuru kamili ndio yameanza sas, kazi kwao wanamagamba na wafuasi wao
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280

    - Ha! ha! ha! ha!


    W@ NYC, USA.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Asante mtoa mada,CDM team,Dr Kitila na wapambanaji wote.
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jenerali Ulimwengu alimshauri Dr. Slaa azungumze pale tu inapobidi.

    Dr. ana hadhi ya mkuu wa nchi si vyema akaongea hovyo hovyo kila mara.

    Kuhusu katiba hapo umenena Mkuu, hawa CCM wanajua watanzania ni wasahaulifu kwa hiyo si vyema kuacha moto wa katiba ukazimwa na jambo jingine lolote.
    Kwa umuhimu katiba ichukue nafasi ya kwanza!
     
Loading...