Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Captain Hilda Wendy Ringo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nawai, Jun 4, 2012.

  1. N

    Nawai Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Napenda kutoa pongezi kwa dada yetu, rafiki yetu Captain Hilda kwa kujifungua mtoto mzuri kabisa wa kiume leo huko USA. Mama na mtoto wote wako salama na tunawaombea afya tele na furaha.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Jamii forums
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Ni celebrity?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    nimekaona katoto u-turn blog ni kazuri
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Na mimi nimeona picha mtoto wake U-turn. Hongera Hilda.
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    BTW, Who is she?
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Mmh kazi ipo...hii sasa itakuwa kama Bango la ile Televisheni yetu
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    welcome to the world baby AICHI! Congrats captain Hilda! may the ALMIGHTY AKUPE NGUVU HARAKA, NA MTOTO AKUKUZIE! AMEN!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Ni binti kijana, mzuri wa sura na ana akili balaa! Ni rubani wa ndege, kati ya wanawake wachache watanzania.
    Majuzi tu nilikuwa nashangaa kapotelea wapi. I'm so proud of her kwa kweli!
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ok, nilikuwa nimeduwaaa. Hivo ni celebrity?
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmh huu uselebriti wa bongo ni kama taji la miba
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....Aliishapata u-Captain? Last time I checked, she was still a First Officer??
     
  13. N

    Nawai Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zamani mbona, sasa anapaisha ndege kwa raha zake.
    Mtoto kabarikiwa sana yule
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndo nani?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Simfahamu huyu Captain Hilda ni nani?
     
  16. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kila shetani na mbuyu wake, wanaume ndo nachowapendea, hata kama angekuwa ndiye aliyevumbua ndege lazima angefumuliwa na kupata kibendi. Hongera zake mdada ila pongezi nyingi kwa huyo kidume! Saaaaafi!
     
  17. k

    kimamii Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera hilda
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    baba anaendeleaje?
     
  19. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    "Captain" wa hizi bogus airlines za Kinaigeria zinazopata ajali kila mara na kuanguka na kuua passengers na crew wote? Halafu huyu mdada hakumtendea haki fiance wake wa Kihaya ambaye mwaka jana alim-dump kupitia statements kwenye blog ya yule malaya wa Dubai. Ni noma sana jinsi alivyomdhalilisha jamaa kwa kuvunja uchumba in public utadhani yeye ni mtu mmoja muhimu sana kwenye jamii au superstar fulani.

    Hivi ni kwa nini hawa aviators wa Kitanzania wanakimbia job market ya nyumbani, wakati wageni wame-dominate kwenye sekta ya aviation Bongo? Jee, wanaonewa na kupewa inferior compensation in their own country ukilinganisha na Wazungu na wageni wengineo? Or what exactly is the problem?
     
  20. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Mkuu, hata alipokuwa First Officer, kwa maana ya Rubani Msaidizi, alikuwa anapaisha ndege kwa raha zake. Nilichotaka kujua ni lini alipanda cheo kuwa 'Full Captain'...
     
Loading...