Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera BOBAN Umeonyesha ukomavu.

Discussion in 'Sports' started by Bwana Mapesa, Oct 7, 2012.

  1. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nawasalimu wana Jf?
    Siyo siri baada ya pambano la watani wa jadi.Jina la Boban limekuwa likipamba kwenye vyombo vya habar pamoja na midomo ya WENYE VICHWA VIGUMU ambao huwa wanasubiri dkk 90 zipite ili waanze sababu hasa wanapoona walichoendea uwanjani hakijafanikishwa..lakin kuna watu wanadamu ya kunguni..huyu si mwingine bali ni Haruna Moshi Boban..wakati mpira unakaribia kuisha Boban alimchezea Rafu mbaya Yondan ambayo itamweka nje kwa wiki 2..Kwenye hili mimi nna hoja 2.Mosi,huenda Boban alidhamiria.Pili,huenda hakudhamiria.Lakin yote yalikamilishwa kwa Boban kuomba Radhi..kwangu mimi kama mpenz wa soka lilikuwa jambo la kiungwana na la kufanya jambo hili kufika mwisho.Lakin kwa sababu Moshi ana Damu ya Kunguni watu wamemfanya ndo mtu wa ku make headlines za mwezi.JUMA SEIF KIJIKO..alimchezea rafu mbaya Mwinyi Kazimoto na kumvunja mguu hali iliyomfanya Kazimoto kuwa nje ya Uwanja kwa zaid ya miezi 2.ni rafu iliyochezwa dkk ya 17 ya mchezo.Kijiko alikwenda mbali zaidi hadi kuongea kwenye vyombo vya habari kuwa Alifanyavile kumpunguza kasi Mwinyi,la sivyo angekuw na madhara kwao..hakuna aliyemsakama kwa hayo yote zaidi ya kujipatia umaarufu kwa kumpunguza kasi(KUMVUNJA MGUU) Mwinyi Kazimoto dakika ya 17.wakati ile ya boban ilipigwa dakika za lala salama .hapa ndo utaona Boban anadam ya kunguni.ameomba radhi masaka bado mnamshambulia mbona Kijiko mlimshangilia?
    HONGERA BOBAN KWA HILI UMEONYESHA USHUJAA..
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Boban ameonyesha ujasiri na nia ya dhati sio kama wale wachezaji wa njano na kijani waliompiga MWAMUZI, mpaka leo hawajaomba radhi.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    Mzee wa kiroba jogoo
    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Thread nyingine bwana,inakuwa tabu hata kujua uichangiaje, thread ime'contain point na pumba humohumo sasa sijui nichangie lipi?
    Anyway nakubaliana na mleta hoja Boban amefanya kitu cha kiungwana sana kuomba radhi,nilimshangaa sana Msemaji(ovyo) wa hiyo team yake jana akichimba mkwara watu wanaochangia masuala ya michezo kwenye mitandao ya Kijamii,kuna kitu naanza kuhisi licha ya utumiaji wake wa Sigara kubwa unaweza kukuta upeo wa Boban ni mkubwa kuliko wa yule Kiongozi?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Ezekiel sijui nani msemaji wao anaingiza siasa kwenye mpira,nae tunamuhesabia siku zake pale simba wamepita wa kupita wakafukuzwa kama wasiokuwa na kwao sembuse yeye,afuate sheria asijisahau na kujiona yeye ndio simba la hasha simba ina wenyewe!sijui aliloropoka jana kama atalirudia tena asijifananishe na Nape shauri yake maana mwenzie hata wanasheria walimkimbia suala la CDM!
     
  6. j

    joel amani Senior Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boban kafanya jambo la maana kuomba radhi mpaka kwa wanafamilia wa yondani ila yule kiongozi wa simba aliyetoa vitisho vya kijinga kuwashtaki wanaomponda boban wakati amemfanyia mwenzio vibaya mpaka amepewa adhabu,nafikir alikurupuka hakujua asemalo maskini wa akilini yule
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Yule kafundishwa akaombe msamaha sio akili yake.Eti hongera mmejua mpira hamwezi sasa hivi mnaanza kusifiana kuomba msamaha bangi mbaya sana.Hadi airport mtu anaenda na malapa
     
  8. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    hebu chagua points na pumba uziweke hapa.then tudadavue moja moja,this z how G.Thinkerz Do!
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    POINT ni tukio la kiungwana la Boban kuomba radhi, PUMBA ni unavyojaribu kuwadanganya wana JF kuwa Kijiko alimvunja mguu Kazimoto (tena umeandika kwa capital letter), naomba nikukumbushe kitu...hivi unakumbuka ile mechi ya fainali Kazimoto aliyoumia ilikuwa ni mechi ya ngapi kwake kucheza? kwa faida yako na ya wenye kumbukumbu haba kama wewe,ile ilikuwa ni mechi ya kwanza kwake akitokea katika majeruhi yake aliyoumia tokea akiwa aidha na JKT Ruvu au Taifa Stars,kilichotokea kwahiyo ni kutonesheka kwenye lile tatizo lake,kwahiyo siyo kweli kuwa Kijiko alimvunja mguu Kazimoto bali alimtonesha katika tatizo lake kama ambavyo kila wakati tunapokutana wachezaji wenu wanafanya kwa Yaw Berko kwenye bega lake, upo?
    Tudadavue sasa,kwa mtazamo wangu mimi case ya Kijiko na Kazimoto ni tofauti sana na case ya Boban na Yondani, sijui kwanini watu(wa Simba) nyie mnapenda kusahihisha makosa yaliyofanywa na wachezaji wenu kwa kutafuta makosa yanayofanania na hayo waliyofanyiwa wachezaji wenu, kama Kiongozi wako jana alivyokuja na issue ya Kapombe kuumizwa sana na Bahanuzi, hivi mkoje lkn?
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kamwaga kamwaga uharo wake jana, huyu boban tff imemsamehe au vp?
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyu mleta mada kama hatumii hii kitu basi watakuwa wanasmoke nae ganja..
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa swala ndala nikawaida tu kwani pale airport mambo ya kuvuana viatu kuruhusu ukaguliwe kwa hiyo yeye alifanya hivyo kuepusha usumbufu na kaomba msamaha sababu ni mshikaji wake..
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bange mbaya sana.
     
  14. B

    Big GM Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote mti wenye matunda ndio unaorushiwa mawe,boban usikate tamaa mwanagu cheza mpira achana na kina ....hawana lolote,unajua mpira na unacheza mpira wa akili,ni rafu ya bahati mbaya tu,wana simba kazeni buti tupo nyuma yenu achana na yeboyebo,shoga hawezi kuvunja ubikira nasema
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mateja leo yamepata access ya net,mtayajua vizuri leo....
     
  16. j

    joel amani Senior Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila kweli bange mbaya
     
  17. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    viewers ndo watakuumbua...ni tofauti ya uwezo wa kudadavua mambo....sema mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu
     
  18. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,072
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160

    Japo wengine wanabeza ulichoongea, mimi naona kwenye andiko lako kuna hoja zaidi kuliko pumba. Tatizo ni USHABIKI NA UNAZI wa wachangiaji maana kama ni rafu, hii sio ya kwanza na haitakuwa ya mwisho.
     
  19. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Uskonde mkuu ni zile zile itikadi za BABU YAO IBRAHIM AKILIMALI.....wameishiwa hawana mada zenye mashiko...rafu zipo...na hazitaisha sababu ni sehemu ya mchezo....ETI SHAFFIH DAUDA KAMZUIA MAXIMO.....na wao wamerithi kupigania sababu zisizo na msingi ha ha ha ha
     
  20. A

    ACCOUNT FULL JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 1,943
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwny mpira rafu zipo,na znafanywa sana,na zingine mbaya kuliko ya boban,tatizo ni mfanyaji rafu bobani historia yake inamuhukumu,ni mtu acyetabilika kwa mambo yake,uungwana ni kama huo wa kuomba radhi,bac asamehewe,kwan mpiran yyte anaweza kucheza rafu
     
Loading...