Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera bibi luise kwa kifikisha miaka 90

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Usiku wa leo napenda kumpongeza bibi yangu kipenzi alie nilea toka nikiwa mtoto kwa kufikisha miaka 90,..amekuwa nami muda mwingi wa maisha yangu nami sina cha kukupa bibi mungu akulinde;wakati mama yangu akiwa mkoani kikazi ulinitunza kama mtoto wako nikafikia kukuita mama kabla ya kukua na kujua ni bibi yangu!!!!
    Nakupenda sana pole na ugonjwa wa kisukari mungu ni mwema tunaemwamini ashindwi na lolote zab 118:17 ikawe juu yako

    natamka impatation ya kufikia miaka yako in jesus name....na kila atakaesoma hapa kukumbuka akapte impatation ya kuishii miaka mingi
     
Loading...