Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera BALILE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Game Theory, Jan 27, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Ndugu yetu na mwanaharakati mwenzetu bwana BALILE hatimaye amegraduate jamani tumpeni hongera anazostahili lakini pia tusisahau kuwa the same BALILE aliwahi kuandika makala ambayo haikueleweka vilivyo na baada ya kubanwa aje kujieleza ile thread ilihamishwa

    anyway kwa wale ambao mnataka kujikumbusha basi gonga hapa:
    Balile Acha Kujipendekeza Kwa Membe - JamiiForums.com

    be advised thread is almost 70 posts long...


    [​IMG]

    BERNARD MEMBE will be so proud!
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hongera Sana Balile!!


    SteveD.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Jan 27, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    hongera balile
     
  4. S

    Semanao JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hongera Balile,
    Lakini kwa kuwa umeshanunuliwa na vyombo vya habari vya RA sina uhakika kama hiyo Elimu yako itawasaidia wanyonge.
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Lakini sasa lile swali kuwa BALILE anakula huku na huku bado halijajibiwa sasa mwenyewe kama yupo humu basi aje kujitetea
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa nondo.. naamini zitakuwa zimekuongezea uelewa na freedom of mind hivyo hutakuwa tayali kuwa compromised na few fisadis...
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera Balile, by the way hivi Mwenyekiti Mbowe yeye Graduation yake lini? only asking.......
     
  8. F

    FELISTER kulwijira Member

    #8
    Jan 27, 2008
    Joined: Mar 11, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera BALILE kwani hakuna kazi ngumu kama kusoma na ndo maana wengine wanaishia njiani.
     
  9. Mtoto wa Mkulima

    Mtoto wa Mkulima JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2008
    Joined: Apr 12, 2007
    Messages: 690
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Masatu bwana sasa unajitetea nini?
     
  10. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hii nondo ktk Business Management- ina maana Balile huwa anaandikia issues za biashara?
     
  11. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa experience yangu, waandishi wengi wa habari wakikamata nondo kama hizi wanaacha kabisa na uandishi wa habari na kuingia kwenye fani nyingine, time will tell.
     
  12. P

    Positive Thinker Senior Member

    #12
    Jan 27, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Balile
     
  13. C

    Choveki JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2008
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa kuhitimu shahada yako ya uzamili.
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    blast from the past!

    hivi thesis yake aliandika kuhusu nini?
     
Loading...