Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera airtel

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by anania, Jun 2, 2011.

  1. anania

    anania Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa upande wangu nimeamua kuwapongea Airtel kwa kuifanyia marekebisho mitambo yao.Kwani nilikuwa sipati kabisa UMTS ilikuwa EDGE tu.Siku za nyuma nikichagua UMTS ilikuwa haikamati mawimbi ila kuanzia jana mambo swafi sana.Nasomeka pande za Kigogo
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,547
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Baada ya kuichakachua modem ya Tigo sasa natumia Airtel napata HSDPA,kwa muda mfupi niliotumia airtel mambo yamekuwa bambam sijui kwa baadaye kwani ''mgema akisifiwa tembo hulitia maji'',mimi naona kwa sasa Airtel wangepunguza bei za modem zao,pia Airtel hawana mpinzani kwa watumiaji wa Blackberry BIS
     
  3. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I rate them ZERO, absolutely zero b`se UMTS yao ni very poor kwa huku Mwanza na bado napata EDGE ambayo siwezi hata ku-update antivirus kwa jinsi ilivyo slow yani bora hata GPRS ya tiGo na siyo hii EDGE ya Airtel inabidi waiangalie kwa jicho lingine tena na kufanya marekebisho ya haraka sana. I`m so disappointed na hawa Airtel kwa kweli.
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mitanado yote ina nguvu DAR tu. kote kulobaki ni mashaka tu.....
     
  5. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa wa mitandao cjui wana matatizo gani. Mf. Jiji la mwanza hakuna mtandao wenye nguvu tofauti na vodacom, na hao nao ni aeneo ya mjini 2
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu mbna airtel inakamua vibaya mno?tigo ndo hamna 3g r.city.
     
Loading...