Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera 20% Unatisha, UJUMBE MZURI SANA HATA KWA VIONGOZI WETU

Discussion in 'Entertainment' started by Kisendi, Mar 28, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kazana na Ukazane tena na tena tupo nyuma yako wadau wa music, Nyimbo za Ujumbe nzuri sana mkuu. Sio hizi za masharobalo
     
  3. gwandumi

    gwandumi Senior Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 144
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    I hope 20 pacent atainspire vijana wengi wanaoingia kwenye bongo flava kwamba inatakiwa vitu gani wawe wanaaandika ili waeleweke na jamii pamoja na rika zote!..............hata mapenzi yana jinsi yakle ya kuandika inashangaza sik,u hizi hata taarabu c kiswahili tena?
     
Loading...