Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Honeymoon..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iza, Aug 3, 2010.

  1. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wa-JF
    Ningependa kupata mawazo yenu kuhusiana na mahali muafaka kwa ajili ya kuifanya hii kitu (kwa Tz)..
    Pia ni kitu gani wadada wanategemea..
    Brothaz twatakiwa tufanyaje kuifanya iwe SPESHELI Daima...
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Mbuga za Wanyama....Mikumi sana sana....hata Serengeti si mbaya
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Check on your resources....times n funds....
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    tafuta hoteli nzuri na za mbali na mji kama kule Kigamboni kuna Hotel kama Protea na nyingine nyingi tu ni nzuri na mnakuwa private

    Honey moon ni muda mzuri sana wa kupumzika kutokana na stress za maandalizi ya harusi ni sehemu ya kurefresh mind na kutofikiria chochote kuhusu matatizo na pia inatakiwa mzime simu kabisa au kama kuwasha mnawasha inapobidi

    Ni muda muafaka wa kulifaidi penzi halali kisheria na kidini kwa raha zenu bila bughudha yoyote

    Pia mnaweza kutumia siku hiyo kupanga mipango yenu ya maisha kama mwili mmoja

    Katika siku nilizo enjoy duniani ni siku za honey moon yetu sijui nieleze vipi ila nataka mwaka huu siku ya Anniversary tuende tena kule tulikofanyia honey moon tukajikumbushe
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kila ninapokuwa naye kwangu ni honeymoon, haijalishi ni wapi, tunakula nini, as far as tuko pamoja na tunapendana
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo maisha yako ni honeymoon? si kweli
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    what is honeymoon?
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mh ebu mkajfche maserengeti uko kat kat ya mbuga!!!!
    lakin sjui ni vp m ant shangwe manake nkifikiria maela ya hny moon apo ningemtoa mtoto mmoja ada ivi au wawili watatu ivi kwa ada zao ivi then km si ivo ningenunua kaprot kengine.....simaanishi kutojua umuhimu wa hny moon au holidays km izo apana bt kwa matatizo aya yaliyoniandamana dah nahisi ntakuwa ndani ya bg hoteli afu mawazo yote njeeeeeeeee nawaza mdgo wangu yule adsa kafukuzwa yule jirani yangu jamani kashindwa kwenda hosptal hana .....mazngira yetu kibongo bongo hny moon kulazimisha!
    ata nkija kuolewa ni watu wachache saaaaaaana just kdgo na si michango mavikao sjui madudu gani ahhhhhhhh kupoteza pesa ,tyme etc
    km anakupenda yatosha hny moon ni maisha yenu yote mtakapokuwa wawili .
    MAY B USHAMBA UNGALI NKUGANDA MIE!!!!!!
     
  10. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni mambo yenu hayooo!! What is honeymoon?
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hata sijui ni-advice nini hapo..nendeni Zanziberi kule kwenye marashi ya pemba
    Nungwi kuleeeeee...mkajichimbie
     
  12. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Honeymoon (noun) a holiday taken by a newly married couple.
    Oxford English Dictionary (Indian Edition) 2007
     
  13. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni mambo yenu hayooo!! What is honeymoon?:focus::focus::A S-danger::crutch:
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
     
  15. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu baada ya kupata maeneo muafaka afu issue kama hizo zinafuata..
     
  16. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sisters, changieni hapo
     
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ili iwe spesho daima, hakikisha mimba inaingia!
     
  18. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usimdaganye mwenzio....
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    EAT make love and have fun....if u want u can pray too
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimekusoma Mkuu
     
Loading...