Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Honeymoon

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by samanya, Apr 2, 2011.

  1. samanya

    samanya Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu.
    Hivi usiku wa siku ya kwanza ya fungate wanaharusi wanaweza kufanya tendo la ndoa kutokana na jinsi wanavyokuwa wamechoka kutokana na pilika pilika za harusi?
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama wamechoka si wata Do asubuhi sio lazima iwe siku hiyo hiyo! Vp akiwa yupo hangani utafanya hivyo hivyo?
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh! Maswal mengine magum utadhan mtihan wa Physcs bana!! C ufnge ndoa then uone km utaweza ku Do cku hyo hyo au?
     
  4. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Man inategemea na muda wa sherehe, ila tendo la ndoa ni poa sana in the morning.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    du jamaa ana wasiwasi asipodo night iyo demu anaweza ....
    wanasema kisheria et lazima muhitimishe ndoa kwa ku do

    maelewano tu km kufunika au kufunua
     
  6. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili nalo neno.....more comments please..
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Through experience:
    We never had it during our two years courtship and our weding day's reception went together with the inner party.
    Sikula mchana siku hiyo due to anxiety na kanisani misa siku hiyo ilikuwa ndefu. Baada ya kula
    Ukumbini tuliruhusiwa saa nane; hao hotelini.
    Though I was tired but I still had an obligation to consumate my ndoa.
    Uchovu ulitutoka na tu ka- consumate ndoa yetu hadi morning!
    Ni miaka tisa sasa tuna dume na jike, lakini naukumbuka saaaana usiku ule.
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Mhh kama ni kubanjua bikira ni ngumu kusubiri asubuhi!ila kama ni kubariki ndoa ambapo ndio mtindo wa siku hizi unakuta bibi harusi ana mimba ya miezi 5 hapo mwaweza piga neutral kwa kua mmezoeana!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mimi sijui.
    Kwaheri.
     
  10. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heee mi bado lkn ikinifikia lazima nikeshe nayo bila kujali nabariki au nabikiri
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mlifanya tangia hiyo saa nane-tisa hadi asubuhi??? he he he he, if yes,hongereni sana ndo raha ya kusubiri!
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kufanya siku hiyo hiyo!!
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Possible broda/sis ila inategemea...

    For my case nakumbuka pilika zilituacha tumechoka lakini tulimaliza mapema kama saa 2:30 usiku then tukaelekea hotel na mwenzangu alinitaarifu wazi kuwa amechoka na angependa apumue kidogo na kushusha pressure na anxienty za siku hiyo...

    that was simple to agree to my part kwa sababu mwenyewe pia the whole day was more than mchoko............we had some romantic experience then tukapumzika na by saa 7 hivi hakukuwa tena na USINGIZI bali PUMZI za JUUJUU utafikiri tumebwanwa mbavu and we started to have our sexual experience...it was nice

    Cha muhimu ni kusikilizana usijemkandamizia mwenzako wakati kachoka na anaweza asiperform vizuri then ikawa taabu hasa wale ambao ndio mara ya kwanza ku-do
     
  14. Nelly

    Nelly Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana wewe ni mkali..Good spirit though
     
  15. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    cpati picha ukute bibi harusi mbagala pananyesha mvua.
     
  16. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Niggaz dnt fcuk on the 1st 9t
     
  17. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimezipenda hizi....


    Karibuni....
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Maswali mengine bana pasua kichwa kweli
     
Loading...