Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

honey mfungwa ametoroka jela.....!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by david mkwizu, Aug 17, 2011.

  1. d

    david mkwizu Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa mmoja alifanikiwa kuoa mdada ambae alikua hajawahi kufanya kabisaaa mambo yetu yalee..! yani I mean alikua b*kra..!!!
    sasa kabla ya kufanya kile kitendo mkewe akamwambia " jack hebu nieleze ni nini hasa tunaenda kufanya na kinafanywaje..?"
    jack kwa ujasiri mwingi kama wanavyokuaga watoto wengi wa kiume akaanza kumuelezea kua.."..ni kama hivi yani sehemu yako ya siri ni kama gereza na sehemu yangu ni kama mfungwa.. sasa mchezo wenyewe ni wa kumuweka mfungwa gerezani.."yule dada akakubali bwana.. wakaanza mambo yetu yale.. jamaa akatoka kwenye round ya kwanza..! alipokua mapumziko..! akaona mkewe analalamika kua mfungwa ametoroka gerezani.. jamaa akaigia tena round nyingine..! baada ya round ya pili. jamaa ameanza kuchoka huyu mama akawa ameanza kufurahia kamuchezo..! akawa analia anasema.."jamani jack mfungwa ametoroka tena..." jack akaingia round ya tatu..! alipokua kwenye mapumziko baada ya kazi ngumu..! akasikia tena yf analia kua mfungwa ametoroka..! ah jamaa akamwambia mkewe kua "mamaa mfungwa hakupewa kifungo cha maisha jela....!!!!!!!?
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaaaa!!!
     
  3. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaha...sio babu seya!
     
  4. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwa kwa kwa kwa kwaaa...:)
     
  5. a

    ammah JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh teh...
     
  6. B

    Bucad Senior Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu!ni noma!nimeipenda hiyo!
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uuwh mbavu zangu!!!!!!!!!
     
  8. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Marudio ila sio mbaya! ni nzuri tu imetulia
     
  9. W

    Willey ushaki Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah hyo n kwere je mfungwa angeukumiwa kunyongwa
     
  10. N

    Ndoano Senior Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    aha aha aha kwa hiyo mfungwa alifungwa miaka mitatu,imetulia sana mkuu
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh..................
     
  12. e

    exaudjoshua Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaa....uwii mbavu zangu.Sir we noma.
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi!
    Kwa kwa kwa kwa! Kwa kwa kwa kwa! Kwa kwa kwa kwa! Kwa kwa kwa kwa!
     
  14. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eee! Halafu ikawaje? Hii kali.
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa nae bibi jela anataka tu, mfungwa arudi!!!!!!!
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mmhh.! Mi ningekuwa mfungwa..mtiifu, sitoroki wala nini, ufungwa raha eehh.!
     
  17. D

    Doc Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Teh teh,duu iyo jela nayo noma,,mfungwa wa kwanza 2 ishamzoea ivo..
     
  18. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Very funny
     
  19. J

    Jamer winner Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenigeuza mwehu manake nimecheka mpaka watu wakapunguza sauti ya tv ili wasikie nacheka nini huku chumbani
     
  20. Jeruh

    Jeruh Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yap atleast nimecheka maana nilikuwa nimekunja ndita toka nimeamka siku ya leo
     
Loading...