Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Honestly, Isnt it Possible?? (Je ni Kweli haiwezekani kabisa??)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Sep 10, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kweli haiwezekani??


    Kuishi bila mapenzi (Kwa maana halisi ya mapenzi)?
    Ni kweli kuwa tunaishi katika nyakati ambazo maana halisi ya neno mapenzi imepotea au inachukuliwa kirahisi sana (Q-Chilla aliimba " Kwani neno nakupenda, limekuwa kama salamu, maana hata hata watoto wadogo sasa naona wanapendana......." Lakini pamoja na kulitambua hilo (Kwa wale ambao tunatendwa, na kutendwa na kutendwa tena, kuna haja ya kuendelea kusimamia katika hii imani??

    I am not a professional in this field. I am just a person who loves love and all that it offers towards me ni maumivu.

    Am just asking
    Haiwezekani kuishi bila mahusiano ya kimapenzi?
    Kama haiwezekani ni kwa nini?

    Ninawaza kwa sauti tu wapendwa.........................
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mi niko interested na muda uliorusha hii sredi. Hakuna msukumo wa kimiminika umehusika hapa? Anyway: jibu la fasta, kuna uwezekano kwa kuwa kupenda si lazima.
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    mi nayapenda mapenzi
    napenda kupenda
    napenda kupendwa
    napenda kufurahia mapenzi
    mapenzi huniliza mapenzi hunipa furaha
    so nakuleewa sana unavyowaza kwa sauti,lakini usiumie maana si wote huwa wanaamini katika mapenzi na pengine ndo hao unnakutana nao,bado unastahili kupendwa na kupenda
    bado uanstahili kuamini na kuaminiwa
    umeanguka katika penzi hili,simama jipanguse,tizama mbele ukiendelea kuyafurahia maisha kuna siku moja love,actually true and real love will come!na wala huna haja ya kusimama kituoni na kulingoja endelea na maisha,mapenzi yatakufuata na yakikufuata usiyape nafasi maumivu yako ya nyuma kukufanya usifuarahie utakachokipata baadae!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,112
    Trophy Points: 280
    Kwa kuishi bila mahusiano ya kimapenzi unamaanisha pia no sex?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Lugha ya bibi ni nomaaaaaaaa!!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sometimes kuwa busy sana looking for it
    ndo tunapokosea.....usually utalipata when unapokuwa hauko that desperate ..looking....
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    umeona enh!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    The Boss acha hizo bwana kwani weye mawazo yako kayakamata Mwali eh??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu Bwana mbona mapema?? Watu bado wako viti virefu aisee, bado mapema ati so muda usikutishe

    Nimelipenda jibu lako la mwisho!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kuna thread leo tumeongelea haya haya
    so huu msimamo wako na wa Mwali hautofautiani sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante aisee hii post yako imenitoa machozi!! nashukuru kwa kutupa moyo wale wote tulioangukia mikononi mwa modomo ya Mbwa mwitu maharamia wa mapenzi, ingawa ni ngumu kuamini tena katika hilo.!
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    kila ngoma na manju wake bana!
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shemeji NN kuishi bila sex kwani nayo haiwezekani??!
    Swali litakuja ni sex ya aina gani??? lol
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante kwa kutujenga The Boss............
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    huna sababu ya kulia mwaya!
    -jipende sana,maana naamini pia katika kujipenda kunaleta mapenzi upande uliopo
    -usijilaumu katika mahusiano yaliyokuumiza,
    -jitambue upekee/umalum wako upo ndani yako si ndani ya mtu mwingine
    -kubali kuwa bado mapenzi ya dhati na wanaopenda kwa dhati wapo
    -pokea upendo kutoka kwa marafki,ndugu na jirani (cases say watu wengi wanapofail kwenye mapenzi hawakubali upendo kutoka kwa wengine(marafiki,ndg,amjirani,coworkers)kataa hiyo kwani kupitia kwao ndo utagain tena trust automatically
    -jifunze kwa waliofanikiwa kwenye mapenzi.
     
  18. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Well for some us love just dont love us...nimejaribu hiyo trick ya kuli ignore but its like i'm pushing it further away, i mean come on The Boss what do u want a girl to do? Do you knw how hard and cold it is to sleep, cry, eat, shower alone? How can one not be desperate?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Pole sana
    itabidi huu ujumbe wako niutafakari kwa kweli....
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahaha Kaizer usilete hadithi za Mnadani hapa aisee.............. hahaha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...