Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Honest replies please!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Feb 24, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Just speak your mind; Kama umepewa 5000 Million shilings cash to end the relationship with whoever you are dating, hata kama mapenzi yenu ni ya miaka 5 au zaidi.....will you accept the offer.
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    5,000,000,000 to end the relationship, what a deal; siangaliii nyuma wala kufikiri mara ya pili.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ngoja nilale ili niote jibu.

    Napata taabu maana ninao 3.
     
  4. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wa kazi gani? Ntamwacha bana.
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inategemea wewe kwako mapenzi nini, kama mapenzi ni PESA, obvious unatapokea lakini kama ni inner feelings embeded at the bottom of your heart plus true love nafikiri huwezi kupokea.

    Pia kuongezea, ukiendekeza pesa utaachana na wapenzi kila siku. Maana kwa mdada anayependa pesa, kila mwanaume anayepanda dau, yeye atamkubali na akina kaka wale wanaopendwa kulelewa, hali itakuwa hivyo hivyo!!!

    Si busara kuendekeza sana pesa bana kwenye mahusiano. Endekeza pesa kwa mambo mengine.
     
  6. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    get cash and disappear! Bongo there is no relationship issue ni kuzinguana tuu!
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    is hard,maana mimi nikipenda napenda.ila kwa mtaji huo ni temptation ya hali ya juu.na itakuwa inategemea relationship yenu ikoje.mapenzi hayanunuliki
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata mtoto mchanga hafeli huu mtihani.......
    Ni rahisi sana kumrudisha huyo uliye muacha kwa hizo hizo pesa,.......

    Naimani hata mchumba wangu ata ridhia tucheze hilo game,....tuachane then mbele ya
    barabara tukutane tuendelee kufurahia.

    Umeota lini hii ndoto?
     
  9. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Never betray the one you love for money...
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    money can buy anything except death so i take cash
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nasonga mbele, nadaka mkwanja!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah! I second u!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Labda kwa mtutu wa bunduki......otherwise niwe nimeshachoshwa na hiyo relationship yenyewe!!!
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sina uhakika, nitaamua siku hilo deal likinikuta
     
  15. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi hata 5mil natembea, assume unakataa huo mkwanja on the way anakusalit huon km utajutia maamuz yako. Binadam haaminik 100 pasent lolote laweza tokea, kamata pesa kaanze uhusiano mwingine
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    read my signature!!!
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Utapewa triple ya hiyo hapo juu.
     
  18. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    can you clarify please! because ending the relationship could be very wide. even killing your spouse could mean " ending the relationship"
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sasa Chriss,hebu tuchukulie unakataa hiyo ngawila,kisha we na mchuchu wako mnaendelea na maisha ya kudunduliza,mbele ya safari litokee pedeshee laukweli limnyakue huyo mpendwa wako (which is very possible na tumeyaona),utasema nini sasa hapo? nijibu Chriss hivi mapenzi (hasa ya dot.com) yana muamana?
     
  20. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hapa ni kuwa unapewa mshiko si kuwa uwe na mwengine au huyo nayekupa mshiko ndo awe mpenzi wako, no, unapewa mshiko unapiga chini unaendelea na maisha.

    Bongo mapenzi hayana inner feelings siku hzi, tunaibiana tu.
     
Loading...