Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Honda crv

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Esther Kimario, Feb 6, 2012.

  1. E

    Esther Kimario Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu anatafuta Honda CRV, bajeti yake ni 7M. Aliyenayo ikiwa kwenye hali nzuri na akaona offer hii inamfaa anitaarifu jamani.
     
  2. E

    Esther Kimario Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kimya jamani? Au offer za namna hii ndo huwa zinafuatiwa na comments za "kanunue bajaji?" ... Anyway, mwenye taarifa jamani..Pse!
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukiona hivyo dada offer yako imewastua wengi, ki ukweli bei ya Honda CRV iko juu sana: kwa 7mln ukiipata hiyo ina walakini.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Dada sikushauri kabisa kabisa kununua honda crv wewe wasiliana na allyee akusaidie tafuta hata hata rav4 milango mitatu au hata nadia zinakufaa achana na crv ni bomuuuu kama subaru forester
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    hiyo hela yako unataka kuitupa tu dada,hiyo siyo gari.wasiliana na mtu anaitwa gadaf au allyee,nimember hapa jf kama hujui id ya alyee tafuta post moja ya jana japo siikumbuki vyema aliituma na heading buy cheap cars from japan,am not sure kama title nimeipatia,ila search tu humu utaipata
     
  6. E

    Esther Kimario Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh jamani asanteni kwa kunifumbua macho! Mi nilijua ni moja wapo ya gari ngumu? But rav 4 milango mitatu sizipendi. Labda nihamishie interest kwenye escudo. Naombeni ushauri juu ya hii basi na kama its ok basi nigeuze tangazo lisomeke Escudo badala ya CRV
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo hela hupati crv labda utapata isuzu tipper gereji!!
     
  8. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ubaya wake ni nini hasa? au ni kutokana na kusikia kwa watu wengine?

    Dada Kimario, ofa unayoizungumza haiendani na thamani halisi ya gari unalolitaka lililozima na ninahisi ni moja ya sababu inayopelekea wewe kutopata majibu. Sababu nyingine ni kwamba inawezekana kuwa hakuna mwenye kuuza gari la namna hiyo hapa kwenye jukwaa hili na/au labda pia hakuna wanachama wa hapa wenye kufahamu wauzaji wa gari hilo.

    Dada Kimario, gari hilo mimi nilimiliki kwa miaka minne na kutembelea zaidi ya kilometa elfu sabini hapa hapa Bongo na bado nikaliuza mwaka 2010 kwa zaidi ya asilimia mia moja na hasini ya kiwango cha fedha unachokitoa wewe leo hii. Aliyelinunua ni mtu ambaye si kuwa namfahamu ila tumekuja kufahamiana vizuri katika miaka hii miwili na hakuna siku aliyelalamikia chombo nilichomuuzia
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    escudo ni gari nzuri ni kanyaga twende,lami na hata tope,spea zipo nyinyi
     
  10. E

    Esther Kimario Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashawishika kuhamishia interest zangu kwenye ESCUDO! JAMANI MWENYE ESCUDO NZURI TUJUZANE!
     
  11. E

    Esther Kimario Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUTOKANA NA USHAURI WA WALIO WENGI NAOMBA TUFUNGE MJADALA WA CRV, NA TUONGELEE ESCUDO JAMANI.

    Mwenye nayo tafadhali.
     
Loading...