Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hon mwakyembe:tengeneza hii barabara(kipande cha riverside-ubungo traffic)tuache porojo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Jul 25, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh mwakyembe kaka yangu
    kwanza na kupongeza kwa juhudi ulizonazo ambazo kwa kweli naamini
    itachukua muda kubadilisha mamiliion ya majambazi kila sehemu unayokwenda
    binafis umekuwa ukitangaza kutengeneza manjia ya hewani kama wanavyoyaita
    wanyonyaji lakini ni vyema nikukumbushe mzee na kama kweli dhamira yako
    ni kusaidia hizi bara bara ..naomba mutengeneze haka kanjia kutokea riverside
    kwenda ubungo traffic light

    najua ulikuwa aupo lakini hii njia nzima imetengenezwa cha ajabu wakandarasi wakaishia
    riverside aijulikani kiasi kilichobaki hela yake imekwenda wapi utakuwa mwepesi wa huruma
    kutujulisha kilichoendelea na nani alihusika kwenye ule ujenzi wakatengeneza kuanzia riverside
    mpaka buguruni na kuacha hiki kipande

    kuna uchafu mwingi sana sana hapo na naamini chambo atakuwa na msaada kwako kueleza
    huu utapeli wa hiki kipande lakini wakati mkipanga kutuletea tireni ya angani na nchi kavu
    naomba juhudi zako zianze sasa kutengeneza hiki kipande naamini mwenyezi mungu mjaza
    rehema ndogo ndogo na kubwa fupi na refu nyepesi na ngumu akuangazie upite huko na kuacha kupita kwenye lami za wakosefu walioingia jehanum kabla ya kufa
     
  2. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Mwakyembe yupo wizara ya Uchukuzi Malalamiko yako muandikie Magufuli
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kaka Mwakyembe alikua huko kitambo
     
Loading...