Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hon. Freeman a. Mbowe (mp-hai constituency) you deserve congratulations

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Feb 11, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hii haipingiki hata kidogo kwa nliojionea jana, this man ni moto wa kuotea mbali!!! Au nyie wadau mnaona imekaaje hii??? Naomba kutoa hoja
     
  2. p

    pazzy Senior Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama kweli tunapenda maendeleo na mabadiliko ndani ya taifa hili tunapaswa kumwomba mungu awabariki na kuwapa nguvu kamanda MBOWE na timu yake.... makamanda hawa wanapojadili maslahi ya UMA hawaogopi kejeri za watawala hutumia vipaji na akili zao kufanya ushawishi ili hata wasio amini wawaunge mkono binafsi naamini ipo siku hata wasariti kama shibuda na selasini wataona aibu na kuomba msamaha.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tingatinga letu
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa maana wangekuwa na aibu au woga wa kuzomewa na ma fisadi sisiemu wasingeweza kuwa na ujasiri wa kutetea maslai ya umma.
     
  5. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa ni kwanini awe tinga tinga? maana mimi nnavojua tinga tinga likishafanya kazi nzuri ya kuweka lami haliruhusiwi tena kutembea juu ya barabara hiyo, linabebwa!
     
  6. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi siwaamini wote bana, we mtu kama zito unafikiri akipewa chance atakumbuka tena uzalendo? Hiyo kupewa tu kamati ya mashirika ya uma tayari amepagawa!!!!! Zito anadiriki kutumia ndege ya tanapa kumpeleka yeye toka dodoma kwenda kigoma na kisha kuja dar!!!! Huu ni uzalendo kweli? Au changa la macho tu.
     
  7. e

    evoddy JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapa ndipo unapoweza kutofautisha kati wabunge wa kitaifa na wabunge maslahi,

    PEOPLE'S POWER CAN NOT BE STOPED WA GUN
     
  8. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri huo ni udhaifu wa mtu mmoja tu, one p'son can not spoil the whole party mbona hata mh. Mbowe aliwarudishia li v 8 lao!!!!
     
  9. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna kitu hapa subiri ukapokee posho yako
     
  10. B

    BMT JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hakika mbowe amekomaa kifkira,na zaidi ana hekma na busara,hakika chadema wako juu,pia naomba nieleweke kuwa lisu ni jembe la ukweli ila wakati anapokuwa anatoa hoja zake anapenda kupaniki sana na wenje naye yuko hvi,hebu angalia mnyika alvyo smart jaman,mi si mwanachadema ila naipenda kwa jinsi inavyopangilia mambo yake
     
  11. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo aipingiki Kamanda Mbowe ni mpigania haki na utu wa mwanadamu wa mtanzania.Viva Chadema.
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ALIFANYAJE?(KWA FAIDA YA AMBAO HAWAKUONA KWENYE tv)
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Mbona sijawahi kuona ukitoa hoja yoyote ya maana hapa jukwaani?zaidi ya kukurupukia hoja na mitazamo ya wenzako kuikashifu,inavyoonekana wewe ni lijitu la ovyo kabisa lisilo na mchango wowote wa maana
     
  14. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbowe ni JEMBE!
     
  15. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Uandishi wa aina hii sio mzuri. Tunategemea uanzishe "thread" inayojitosheleza ili hata baada ya miezi/miaka kadhaa mtu akija irejea iweze kuwa na maana. Tulitegemea utuambia huyu Mbunge wa wilaya hai alifanya nini, na kililenga kitu gani, wapi na kwa manufaa ya nani. AMbayo hatimaye yamekufanya ufikie kwenye hitimisho la kumuona kuwa ni moto. Haiwezekani sote tukawa kwenye luninga au mpira au sinema sawia na wewe kushuhudia kila kinachofanyika ambacho wewe umetokea kukifuatilia.

    Ni maoni yangu tu kama mpita njia!
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukitaka kujua kuwa Mbowe ni jembe ulaya, kawaulize wapiga kura wake wa hai, watafute wakurugenzi wa wilaya ambao amewahi kufanya nao kazi. mmjo wao aitwae Francis Miti aliwahi kuniambia kuwa wakati akiwa DED wa hai mbowee akiwa mbunge kazi yake ilikuwa rahisi sana, wakati wabunge wa ccm kazi yao ni kwenda kupeleka majungu na kubomu mafuta kwa ma-ded wao, kazi ya akina mbowe ni kusaidiana nao kujenga halmashauri
     
  17. M

    Mlabondo Senior Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kafanya zaidi ya matarajio yangu. Nimemvulia kofia.
     
  18. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni jembe inamaana anatiwa mpini?
     
  19. T

    Tewe JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Kamanda mmoja sawa na filikunjobe mia
     
  20. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hiyo ndo sawa mkuu kubebwa kwa tingatinga. Huo ndo ushujaa.
     
Loading...