Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Home wife vs job wife

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benny EM, Mar 14, 2012.

  1. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    hivi wadau naomba kufahamishwa kati ya mke wa kukaa nyumban na mke wa kufanya kazi(i mean kiofc zaid) yupi ni bora?mimi binafs napenda niwe na mke ambaye anafanya kazi tunasaidiana majukumu,sas kwenu wadau hili limekaaje..
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Benny mdogo wangu Mapenzi hayachagui mfanyakazi, mama wa nyumbani, mhindi, mchina, mweusi, mfupi, mnene, mwembamba nk ingawa preferences huwa zipo. Wapo watu waliotamani kuoa/kuolewa na watu wenye muonekano fulani, lakini kabla ya kufikia malengo yao wakapigwa mweleka na mapenzi ya mtu mwenye wajihi/muonekano tofauti na kujikuta wanasahau hata kile walichokipanga awali.

    Ni vizuri kuoa mke anayefanya kazi au anayejishughulisha na shughuli yeyote kuimkinga na kubaki nyumbani idle na kufanya umbea ingawa ni vzr zaidi sana kuwa na mke unayempenda kwa dhati ili kujikinga na kuwa na nyumba ndogo zisizo na tija kwako!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu si lazima kupost jamni!
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Post wewe sasa ms***... Kwani kakosea nini hapo?? Sio lazima nawewe ukoment.
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taratibu jamani
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kunawatu wengine wanauzi ndungu yangu,
     
  7. Benny EM

    Benny EM Senior Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45

    wew unachojua zaid ni kip mpka useme si lazma kupost?alafu watu wenginee mnakera kishenzi....kuna aliye kutuma kupitia hii thread?unaonekana kabis una hata mchang kweny jamii yako inaypkuzungka hapo ulipo,jipange kaka hii dunia ina mamb mengi sana.
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo ni form 6 leaver hajayaona na hajajua maana ya kuoa ama kuolewa,msameheni bure.msimuhukumu maana hajui afanywalo huko aliko
     
  9. Muce

    Muce Senior Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wote mi naona sawa kwani wa nyumbani(ambaye hajaajiriwa) anaweza kukusaidia kufuatilia miradi mingine ya kuingiza kipato
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Usiombee mwanamke akuzidi kipato, atataka kukutawala hadi fikra zako
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wote ni sawa kabisa maadam mpendane.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tupe ushahidi Bujibuji.
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kikubwa ni mapenzi ya dhati mengine ni mbwebwe tu.
     
  14. S

    SI unit JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    What is needed ni true love! Unaweza kumpata wa kufanya kazi akawa mnafik wa mapenzi and viceversa!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mwanamke bora ni yule anayechangia pato la familia.

    Hata UkiRIP familia haitetereki...

    Mama wa nyumbani ni msala mwingine asee!
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Cha maana katika ndoa ni mawalewano na sio aina ya kazi anayofanya mtu. Hata huyo home wife unaweza kuanzisha mradi akasimamia na makendelea vizuri tu kuliko wote kutegema kuajiriwa. Hii inawapa usalama zaidi kuliko wote wawili kufungwa na kazi za ofisini muda wote.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mwanamke ni mwanamke awe na kazi au la akitaka kukufanyia uhuni anakufanyia tu,na pia swala la kusaidia kwa m/ke ni mara chache sana hela yake itaishia kwenye mavazi na urembo tu na sio kusaidia familia(sio wote)
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hakuna mtu anayeitwa Mama wa nyumbani, bali ni wewe tu kama utapenda iwe hivyo. Baada ya kuoana unatakiwa kumwanzishia kitu asimamie na kujishughulisha, mfungulie hata Genge ili aone machungu na ugumu wa kutafuta pesa. Kosa ambalo watu wanafanya pale anapoa na kushika hatamu zote za utafutaji wa pesa katika familia, wakati mother house akibaki ktumia tu!!! Kwa maana hiyo hajui machungu ya utafutaji wa pesa, kwamba kuna siku unakosa na kuna siku unapata. Hata kama una ajira ya kudumu, kuna siku mshahara unachlewa, ukiupata unaishia tarehe 15. Ukweli ni kwamba kama mmoja wa familia ndiye mtafutaji mkuu, mwenzake anakuwa hajui ugumu wa kupata hiyo pesa- taa za umeme zinawaka mpaka saa 4 asubuhi, maji ya bomba kama yako ndani yakifunguliwa hayafungwi, chakula kitapikwa zaidi ya walaji ili wajirani waone kuwa tunazo.
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama pesa yake itaishia kwenye mavazi na urembo, ina mana tayari amenisaidia maana sitampatia pesa ya saloon na kunulia nguo, nitawanunulia watoto tu kama tunao.
     
  20. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,279
    Likes Received: 14,648
    Trophy Points: 280
    job wife safi coz mtasaidiana kwenye mambo ya hela bt duh anaezakuwa biz hadi hana muda wa kustay na mumewe hapo cjui inakuwaje....
     
Loading...