Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Home theatre nzuri

Discussion in 'Matangazo madogo' started by wiseboy, Oct 6, 2012.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Jaman napenda kuuliza ni ipi hometheatre nzuri? na je humu naweza pata anaeiuza hometheatre nzuri yenye speaker ndogo 6 na kuendelea
     
  2. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    mkuu hata mimi nahitaji hiyo kitu kama kuna mtu anafahamu atujuze tafadhali
     
  3. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    bose home theatre
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Sony ndo mpango mzima....unatakiwa ujipange coz bei ya chini ni laki kama 400,000/=.
    Ila kuna LG, Samsung ni nzuri pia.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Sony zinadunda balaa.....acha kabisa......
     
  6. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,328
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Sony mpango mzma.
     
  7. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    sony hometheatre model ipi??????maan zipo nyingi,kwangu mie ni bose home thetre au philips,zingine zote hamna kitu
     
  8. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    thnx chief, je kwa uelewa wako hyo sony ni watt ngapi? na huwa speaker ngapi?
     
  9. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Respect kwako pono, bt ningeshukuru endapo ungetoa specification zake, mfano uwezo (watt), # of speakers. thnx
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa kuokoa gharama na kutopenda makuu kamata singsung ndo mwisho wa matatizo wa midundo
     
  11. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    na je kuna utofauti gani wa utamu wa muziki utakao na radio kubwa let say sony mfano inayouzwa laki 5 na home theater ya bei hiyo hiyo...tusaidiane hapa watalaam.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kitu Sony DAV-DZ640K naikubali kinoma kwenye 650000 mpaka 700000 bei ya mjini hapa
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna bwana mmoja anaitwa Sikonge ndiye angetoa maelezo ya kitaalam kabisa kuhusu kifaa chenye ubora ktk hizi electronics. Meanwhile endelea kutumia SEA-PIANO! Ni kabrand kazuri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    kitu cha bose kinaweza kuwa na bei kubwa sana,lakini pia sio lazima upate home theatre yenye speaker tano(5.1),maana kama lengo ni mziki mzuri,nakushauri upate kitu cha philips SOUND BAR .ebana utakubali,hii kitu ni balaa,ina pray format zote hadi blu ray na 3d,pia haichukui nafasi na ukiwa na flat screen,basi umemaliza kazi
     
  15. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    asanteni wadau, lakin hizi nazo si wajomba ( wachina) wanaingiza? Sasa ni wapi ambapo ukinunua angalau kidogo inakua original na unaitambuaje maana kariakaoo zimejaa tele!
     
  16. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    inabidi uwe makini,lakini pia agalia na set up ya sebule yako ndio uamue,je una space ya kutosha??una watoto??au je ni kwa ajili ya mziki wa chumbani???etc,na je una tv aina gani??flat screen au ???hayo ni baadhi ya maswali wapswa kujiuliza kabla ya kununua mziki uutakao
     
  17. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    thnk u pono, mawazo yako yananipa mwanga angalau, sebulen langu ni la kutosha, nina flat tv...nataka k2 chenye mziki wa adabu yana hata kukiwa na kasherehe kadogo nisihangaike kutafuta kiliwazo yan kitu hiyo hiyo itumike.
     
  18. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    thanks mkuu, mimi ninaflat tv ila nataka tu mziki wa chumbani tu ambao atleast ni standard.
     
  19. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    ka ni mziki wa chumbani mkuu,nakushauri ununue sound bar,ambayo inakuja na hdmi cable yako,waeza kufunga tv yako ukutani na sound bar pia ukaifunga ukutani,believe me,you will never regret,hata hivyo fanya survey,kuna duka moja pale kinondoni (kama upo dar) srudio,karibu na mataa kabisa kama unaelekea nbc pale manyanya,unaweza wavisit hao jamaa,bei zao si kubwa sana,lakini pia waweza angalia katika maduka mengine
     
  20. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    kama una sebule kubwa,na unapenda mziki,sony 5.1 ni nzuri au samsung 5.1,nakushauri chagua ambazo zina speaker mbili za wireless ili kuweza kuwa na distribution nzuri ya mziki hasakama sebule yako ni kubwa ili usiwe na mawayawaya mengi ndani,pia ni vizuri kana hizo sherehe zako ni indoor,kama utakuwa na outdoor sherehe basi ni vyema ukaachana na homethetre na kutafuta radio tu ya sony ambayo ni watt 10000 na kuendelea kwa mziki mkubwa.lkaini kama bado unataka kitu classic,fanya utafiti juu ya sound bar,then utanambia
     
Loading...