Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Home sweet home

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Binti Maringo, Mar 7, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa natokwa na mate kabisa kwa kuangalia nyama choma...yaani nakumbukia manyanya them days..nyama choma with ndizi za kuchoma huku unashushia na soda ya fanta lol!..uuuuuuuuuuuwiii..au pale kinondoni juu,chips kwa jimmy plus chachandu...duuh yani i miss nyama choma yaani ni mbuzi kwa kwenda mbele....

    do you remember that>?!

    [​IMG]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha spring inakuja hiyo unaweza ukamwalika cupcake mkawa mnachoma uani kwako :). By the way umeshaweka camera/alarm nyumbani kwako? Udenda unakuchuruzika kuziangalia hizo picha za nyama nyoma ;)
     
  3. k

    kela72 Senior Member

    #3
    Mar 7, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahhhgh!! soda tena ndugu! Mwenzio mie ka-safari ka barrriiidi!! chini ya kivuli cha mwarobaini.
     
  4. Violet

    Violet Member

    #4
    Mar 7, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmhh jamani nami natamani, na zile fanta za bongo ni the best, sijui sababu lkn siwahi kunywa fanta tamu kama za tz. Makuku ya huku , yaani unakula tuu lkn ladha hayana kama wale wa kienyeji wa tz
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Mar 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Kwani uko wapi?
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Violet,

    Yaani supu kuku wa kinyeji yaani ni tam hata unaweza kujing'ata ulimi ndugu!!!

    We acha tu!
     
  7. Violet

    Violet Member

    #7
    Mar 7, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani acha tu, niko ujerumani. Lkn uongo mbaya, nilijaribu supu ya utumbo , mhh inaanza kuganda, ilinishinda!
     
  8. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Mmh ze utamu!
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Lol shemeji umenikumbusha mbali sana,nyama ni moja wapo ya starehe zetu bhaguku,hope bradha kakueleza vi2 2navyovipenda sie akina Ngosha,maana sie starehe zetu ni 3: Walwa(Lwalwa),Inyama na Ny..(Lol)..Ngosha NN ulihale?????,Wapi Masanilo
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ndio maana kely01 una kitambi....
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Mar 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Kwa vile wewe umeshindwa kupata demu ki portable basi umeamua kusagia sagia wa wenzio...wewe endelea tu na Usoja Boy wako...yuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Mar 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Naleho nkoi...

    U Masanilo ujaga gung'wa walwa....lol
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ... Urojo, pweza, kaa, pweza, chaza, zanzibar Pizza huku unashushia taratiiibu kwa Juice ya miwa ilhali wapepewa na upepo mwanana wa pwani ya 'foro', na Ras Nungwi kwa mbaali inakata mawimbi... Loh!

    FORODHANI_NIGHT_MARKET.jpg
     
  14. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    YOYO,tunaomba u withdraw hii statement,kipenzi wetu kelly hawezi kuwa na kitambi kwani yeye hanywi WANZUK
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Guys... once again, lets cut this crap to restore Tanzania language and not hiyo nyingine ya kwimba na buchosa

    I hope MOds are doing their job
     
  16. 3

    3 kids Member

    #16
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........kwa Barafaa ilala na Amerikani chips kinondoni......mmhhhh ni kweli Home sweet home
     
  17. 3

    3 kids Member

    #17
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........kwa Barafaa ilala na Amerikani chips kinondoni......mmhhhh ni kweli Home sweet home hoooohw nilitaka kusahau Delax kwa Baba Geogre,kongo Chipolopolo ni raha tu..........!
     
  18. 3

    3 kids Member

    #18
    Mar 8, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbu unanifanya nifikirie sana home.....lakini ndio hivyo tena acha tule vyakula visivyoisha shombo huku ughaibuni.....!!!!!???
     
  19. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dang!.............mbu wewe umenifanya mate yatoke kabisa maana umenitamanisha na crabs....yaani really crabs hadi raha............
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cupcake si unamjua huyo shortii alivyo kaona bora animalize wee haya wee!...hata kama nina kitambi si unanipenda hivyohivyo right?...maana yake nipo health na ninakula health food.
     
Loading...