Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Home sweet home -- bongo wera weraaaaaaaaaaaaa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by FirstLady1, Jul 6, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    ama kweli kwetu mambo tambarare kwa sana :A S 39:
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    misosi bomba hiyo.
     
  3. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aghaaaaaaaaa FL1 mambo gani ya kutamanishana wakati wa lunch bado? Ila hii menu inatisha sana tu maana, hapa mimate kibao bana.
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tusife kwa hypertension masihara! chakula chote ni protein na starch plus kilo ya mafuta ..............
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! kwa bahati mbaya kwangu picha haipokei, zinatokea alama ya X nyekundu.
    Nimekosa uhondo.
     
  6. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe F1 saa ya lunch hii umenipa appetite ya kula leo ofisini maana huwa mvivu kweli.
     
  7. Tanzanite1

    Tanzanite1 Member

    #7
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo sasa ndio penyewe...
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,752
    Trophy Points: 280
    Mie ningeanzia kwenye ugali na samaki naona pia kuna nyanya chungu pembeni, lakini siku hizi hata majuu vyote hivyo vipo. Thanks to wahamiaji.
     
  9. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hehehe hii misosi imenifanya nirambe skrini ya kompyuta.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Ndibalema umekosana nyama choma kisamvu makande na beans :A S tongue:
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Karibu sana mama Joe mwenyewe hapa nilikuwa nawaza menu ndo maana nikabandika hapa
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeipenda hiyo ya kwanza
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    duh njaa inauma,we FL1 wewe unatuumiza matumbo wenzio,hiyo misosi daah:A S tongue:
     
  14. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    PROTINI na STACHI kwa wiiiiiiiiiiiiiiingiiiiiiiiiiiiiiiiiii!

    Mboga za majani na matunda kiduchuuuuuuuuuuuuu!

    Kweli bongo menu weraweraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Si afadhali hizo mboga za majani kiduchu zenye ladha na hali nzuri....kuliko hizi za ughaibuni kwanza si organic halafu zimekaa kwenye jokofu yaani unapokuja kuinyakua mmh...yaani unajisemea mwenyewe this is just for the sake of kuwa na greens kwenye msosi!

    Vyuku ukivinunua kwanza,au nyama yeyote lazima kwanza uanze ku-deal na zigo la mafuta...ah...hakuna vitu vitamu nje ya nchi jamani...pamoja na matatizo yote msosi huko nyumbani...dah...I miss home!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks FL1, siku zote chakula cha nyumbani ni cha pekee!!! yaani nimeona hapo mlikula mamabo hayo katika nyakati tofauti from 2002 to 2010

    enjoy while you can!!
     
  17. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Safi sana makande hayo FL1..Mama zangu wanayaita Pure..Jirani zangu wakikuyu wanaita Githeri
     
  18. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani, hadi najisikia njaa
     
  19. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Duh hii Buffet ilikuwa wapi tena?
     
  20. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    FL1 kande hizoooooo.....:A S tongue::A S tongue:
     
Loading...