Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Home Shopping Centre: How do they do business?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Mar 28, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Jamani nina kontena zangu ziko China nataka kuingiza bongo sasa naambiwa kuwa nikitaka niwatumie HSC kwani sitolipa ushuru mkubwa huko TRA kwa sababu jamaa wameishikilia vilivyo TRA na Customs, sasa mnanishauriri vipi maana siku za nyuma nilisikia kuwa jamaa mambo si mazuri huko TRA.

    Mnasemaje:

    Niwape dili hawa waarabu wa HSC au nifanyeje?

    Je, niwe makini na yepi?

    Je, naweza kusevu kiasi gani?

    Na Je, huwa HSC wanafanya nini cha ajabu ambacho wengine hawawezi?
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu nafikiri hilo swali ukimpa Kitilya anaweza kukupa ushauri mzuri, wengine tutakudanganya
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haya maswali ulipaswa ujiulize kabla hujanunua huo mzigo
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naisi harufu ya kukwepa ushuru hapa
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na adhabu yake ni hii
    [​IMG]
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukiwa china adhabu yake inarahisishwa hivi
    [​IMG]
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Yeah tumia hyo HSC jamaa ni wazuri sana kwani nilienda china wana yard na maghala ya kutosha halafu hyo kampuni kuna mkono wa mzee wa kuruka anga ndio maana tra wanapeta,tumia tu aina tatizo mzigo ukiingia utapigiwa simu,vp unaleta nywele bandia au dawa za kukuzia makalio?
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    And yet another way of getting rid of you
    [​IMG]
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hata mimim nimesikia kwa watu wafanya biashara wawili wana watumi hao jamaa na wanalipa ushuru mdogo sana.
    wana ofisi china.
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kupondwa kwa mawe hadi kufa.....
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    HSC wamejipanga vizuri wala hamna mkono wa mkubwa pale. Wana ofisi huko China na wanasafirisha in bulk kwa hiyo garama zinapungua. Jamaa kwa kweli wamejipanga..ila hilo la mkubwa nimekuwa nikiona kwa any successfull business lazima mkubwa ahusishwe..
     
  13. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii thread ilivyovamiwa hadi nimeogopa..sasa hayo mafisadi yanayomiliki hoteli na kubadilisha majian kila siku mnayafanya nini nao? au nyie ndio kama CBE
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    lisemwalo lipo, naona kila mmoja hapa anawaelekeza kwenye rushwa.
    hapo kwenye red yaweza kuwa sawa mkuu lakini kuna makampuni makubwa yaliyo na facilities kubwa mara hata kumi zaidi ya hizo na wamekuwa kwenye biashara ya mizigo tena kwa muda mrefu lakini mbona hawasemwi semwi!! ...au ndio ile slogan ya "it is our time to eat"!?

     
  15. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i hope check now uone gharama zikoje huenda kuna exemption wanapata na wewe ikakusaidia.
    Unachohitaji mzigo wako ufike kwa gharama kidogo ili u-maximise profit.

    Simamia show mkuu usiogope.
     
  16. a

    african2010 Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Tax avoidance is paying the minimum amount of tax using all available legal ... The tax avoidance is not against the law, but the tax evasion is illegal and against the law.
     
  17. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimewasikia sana hao HSC

    Tena nimesikia pia kuwa TBS siku hizi eti wameweka wakaguzi huko China ili bidhaa feki zisije. Sasa wafanyabiashara kibao mizigo yao imekwama huko, maana mzigo inabidi ukakaguliwe kiwandani. Na Chaina nchi kubwa na wafanyabiashara wanaogopa kuji commit malipo halafu mzigo ukutwe sio. Sasa kasheshe kweli kweli maana hao agents wa TBS wapo wachache.

    Hii ina ukweli???
     
  18. r

    republicoftabora Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini hawa waaarabu wanaandamwa sana na wanasiasa na magazeti ya upinzani?
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hawa waarabu ni wezi wewe wanatumia mgongo wa kaka yake mwanaasha kutunyanyasa na kukwepa kodi
     
  20. s

    slufay JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umetoa taarifa wapi: je una uhakika?
     
Loading...