Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hombolo vipi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kizerui, Aug 17, 2012.

  1. k

    kizerui Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni miongoni mwa wasailiwa wa chuo cha hombolo naulizia je hombolo hajafunguka maana nina interview tarehe 28 na 31 mwezi huu sehemu nyingine lengo na nia ni kwamba kama hombolo wamenipatia maisha niwaachie wanaj4 wengine waende wakajaribu bahati yao, but to me i can say that an interview was fair so let put all duah to ALLAH.
     
  2. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha umbea uliambiwa baada ya mwezi watapiga simu, wataweka kwenye mtandao. Unajipa mahope wakati mtihani huo huo wamefanya Hombolo, Mipango, TAEC na COASCO so high competion baba>
     
  3. K

    Kikomelo Senior Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa kama wamefanya huo COASCO, TAEC na MIPANGO, yeye ina muhusu nini? wivu tu unakusumbua.
     
  4. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sio wivu ndg yangu ni kutokusikiliza maagizo na mimi nilipiga Written mpaka oral huko Homboro na ulipokuwa unaondoka wanasisitiza majibu baada ya mwezi kinachomleta hapa ni nini ndugu yangu. wakati Interview ilikuwa trh 08/08 na trh 10/08 wakati ndo wiki imeisha. WIVU Wa nn bosi.
     
Loading...