Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Homa ya nguruwe yapiga hodi Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, May 14, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilala, Gabriel Fuime, ametangaza kuzuka kwa homa ya Nguruwe katika manispaa hiyo. Katika taarifa yake iliyotolewa jana Dar es Salaama, kwenye vyombo vya habari, Fuime alisema homa hiyo haina tiba, wala chanjo, Katika taarifa hiyo, mkurugenzi huyo ametoa onyo na kusema kuwa. kuanzia jana ni marufuku kusafirisha nguruwe na mazao yao nje ya manispaa hiyo ikiwemo nyama, mifupa. damu, soseji, mbolea na matandiko, Ni marufuku pia kusafirisha nguruwe kutoka katika mashamba na mabanda.
    SOURCE. Mtanzania may 14, 2011
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Habari mbaya kwa waislamu wala mbuzi katoliki.........jamani!!!!!
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mhh kazi kweli kweli
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kiti moto kwishnei
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimepita pale kigogo sambusa kwenye mabucha ya nyama ya nguruwe, nimekuta watu wanalia kama watoto Mdudu yupo lakini ndio gonjwa limeingia. halafu nasikia mbavu za nguruwe ukila zinapunguza nguvu za kiume
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naomba uzoefu, utagunduaje mnyama nguruwe ana homa? dalili zake ni kama binadamu anapokuwa na homa?maambukizi yake ni kwa nguruwe tu au hata kwa binadamu? kasi ya maambukuzi ikoje?
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dalili zake zikoje ni kama homa kwa binadamu?Kasi ya maambukizi ikoje?
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ni manjonzi makubwa kwa kweli,Noah wameanza kupata homa?
     
Loading...