Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Holiday season..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Dec 3, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Tafiti zisizorasmi zinaonyesha hiki ni kipindi wanawake wanatongozeka kirahisi tofauti na wakati mwingine katika mwaka,so badboys na alpha man wote mliosingle huu ndio msimu wenyewe si unalalamika hupendwi wakati unatongoza wakati wa mazao yako shambani, ni mtizamo tu unaweza ukathibitisha mwenyewe!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaaazi kweli kweli.

    Kisa. . . . ?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Inabidi muanze kutongoza with an air ticket, si mmeona mchakato wetu wa kupelekwa spain for holidays?
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    King'asti wewe si una ndege yako tayari? hahahahah lol! Ukiweka 200km/per hour na ile mashine yako yenye nguvu basi unahitaji masaa machache tu kuzuka katika jiji lolote lile EU :):)
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    afadhali mtupeleke vakesheni
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Baba, hii ndege yangu haivuki maji,ndo tatizo. Afu usisahau kama mi nna ndege inabidi nipate kibabu chenye boeing kabisaa! Tunasafiri wawili tu, marubani wetu 2 na air hosts 2, baaasi! Chezeya airforce 2 eeh?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa mamii mateka umemfungia ndani na supu ya maini, mahela ya kukupeleka vekesheni atayapata wapi? Lol
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    kingasti mbona unachakachua mada...
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280

    We ukiweka mbawa tu utaona inavyofanya vitu vyake, :):):) vibabu achana navyo banaaa. Kuna mdada mmoja (yuko Dar) bomba sana yaani Mungu kampendelea yule dada ana kibabu chake lakini hana hata raha ingawaje kibabu kimemfanyia vitu vingi mno. Ana machine moja kama ya kwako akiingia mle ndani anapendeza sana lakini wala haogopi kusema kwamba hana raha ya kuwa na kibabu ila anaogopa kuwa na njemba maana kibabu kikijua anadai kinaweza kumkimbia naye atashindwa kujitunza maana yupo yupo tu.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa mie raha yangu ni kua 'sipo sipo' kama huyo mdada! Kwa hiyo kibabu kinakuwepo na small house (The Boss, 2011) kama 2 hivi. Sina nafasi ya kukosa raha. Aisee hebu nifanyie mpongo niende hiyo gereji yako nikafungwe mbawa. Ila sasa kwa km 200/hr huko spain si tutafika mwakani? Manake shurti kujaza mafuta zenj, then madagascar,kha! Ama kuwe na jet ya US ARMY inakuja kunifuel hewani kama zile ndege za jeshi?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol! kuna mahali wana utaalamu wa hali ya juu wa kuongeza ukubwa wa tangi ambao unaweza kufika mpaka Dubai :):) na pia kufunga mbawa :):) pale unaweza kulala kwa siku mofa na kufanya shoppingi ya nguvu kabla ya kuruka hadu jiji ulitakalo EU. Kuhusu "sipo sipo", nilitaka nikwambie usome signature yako lakini naona umeiondoa :):)

     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    SL, mi sijachakachua, post #3 nimesema tunapatikana holiday hii bt vekesheni inahusika. Ww sema nikuinbox passport name na fully filled visa forms upeleke mwenyewe kulipia hiyo visa. Achana na maswali ya BAK,asipouliza hatajifunza
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Si unajua kichaa cha paw ni cha msimu,atakua kaifitini hiyo siginecha yangu,nitamshtaki kwa invisible. Ndege yenyewe inatumia solar power, sasa unihakikishie uwepo wa jua huko spain nijilipue. Jicho moja sijafunga, naona Safety Last kama ananifikiria vilee, usihofu usalama nitasimamia mwenyewe,lol
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JF raha tupu...
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    mfuko unasoma lakini?
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Holidays zikipita unapigwa kibuti
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Naskia Dar season imeshaanza na snow zinadondoka, jamami biashara ya makoti inahusu sana Dar kwa sasa.
     
Loading...